Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kiha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kipili, Dec 30, 2011.

  1. k

    kipili Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna kaka yangu amepata mwanake kutoka kigoma yaani muha,anataka kumuowa
    je wanawake wa kiha wanatamaduni zipi na tabia zipi? tusaidieni wana JF
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Wapole mno
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni washirikina kupita kiasi.
     
  4. zombi

    zombi Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hawana tabia za pwani
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mamie embu waache wamependana waoane, mambo ya kuchunguza makabila mambo siku iz hakunaga.
    mmh au nawe ndio wifi gumu tena.
    achana nao bana, angalia yanayokuhusu.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wachawi balaa.
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ushirikina mkuu,hata kama ni msomi ushirikina hawaachi.kuna mmoja ni mhasibu nilimkuta anakunywa doz ya dawa ya kupendwa kazini,asipoteze hela,na asifukuzwe kazi,cha kushangaza alihamishiwa branch nyingine akakaa 2wks akafukuzwa kazi, karibuni ya waha wote iwe wa kike au kiume wanaasili ya ushirikina.
     
  8. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ajiandae kulea mtoto wa nje ya ndoa ila ( Kitanda hakizai haramu)
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mkuu hao wanakushauri upupu tu,mie niko nao hapa kasulu hawana shida chamsingi timiza nia yako.Uwe tayari kupanda GARI YA TAA MOJA(Treni) ila toa shaka mabasi yapo km sumry,adventure. UBATASHE MHIRA MUGABO, ULAKOZE MWEMWE!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwenye hili la mtto wa nje ya ndoa sipingani nalo iola ki ukweli niwapol mno
     
  11. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Extremely dependent
     
  12. m

    mANg'HOnDi Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wapole na wanajua kupenda. Wananidhamu ya ndoa.
     
  13. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haki ya mungu...hivi ninyi wote mliotoa comments zenu, za ushirikina, uchawi, kutoka nje ya ndoa etc mna ushahidi wa haya mnayosema? inasikitisha sana kuona karne hii bado kuna watu wa jinsi hii.....if i can ask you guys, unawezaje kujua mtu ni mshirikina if ur not doing the same? Ibilisi humjua ibilisi mwenzie....that is the principles...kwa maana hiyo if these people "Waha" ni washirikiana na wewe unaetoa coment ni Myao, Mgogo, Mhaya au Mchagga, the same way wewe ni mshirikina tu, umeyajuaje hayo? Na mwisho ni kwa muuliza swali, kimsingi swali lako ni la kijinga na halina msingi wowote, if ur brother ka fall na mtu hata angekuwa wa kabila gani, cha msingi wamependana...achana nao, na kama wewe ni mwanake anagalia sana tabia yako "what goes around........comes around"
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    More crap. . . .
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa la waha ni ubishi, matusi na kuchonga mno. Mwanamke wa kiha ukimwambia neno moja mwenzio anarusha maneno kumi. Ni vigumu sana kumshauri.
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wanaoogopa vivuli vya makabila yao utawajua tu!
     
  17. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwidiwe! hakuna kitu,kila mahali wazuri wapo na wabaya pia! Tena wa kasulu na wale wakibondo wote ovyo tu....!ukarimu wa nje ila ndani uozo mbaya...
     
  18. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    So Roho wa bwana hamjui shetani!?na shetani hamjui Mungu ila shetani mwenzake tu!? Na kama ni mjinga utaweza kuwajua wajinga wenzako tu!? Dadavua hapa.......,maana naona ww ndio huna ushahidi wa unayoyasema!
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mugabo ingo uoe!tulashashe.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa jamani, Tanzania hii ni wanawake wa wapi wazuri?
    Kila kabila linapigwa marungu tu?
    Duuuu@!
     
Loading...