Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mlevi kupindukia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,414
    Trophy Points: 280
    Ni msomi mwenye shahada ya sheria. Anakunywa mpaka anapoteza ufahamu.
    Anajikojolea popote na hachagui neno. Wazazi wake wamechoka, wameongea sana na wamepiga sana.
    Je tumsaidieje mtu huyu?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Rehabilitation..
    na maombi ...
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,414
    Trophy Points: 280
    Ulevi noma.
    Mpeleke kwenye maombi huyo.
    Yesu hashindwi kitu.
     
  4. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanasaikolojia wanaweza kumsaidia ksb hao watajua,chanzo,sababu na suluhisho.
    Maombi pia ni muhimu kwan kwa mungu yote yanawezekana.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ni mwanasheria basi kaa naye mbali, huenda anakutega ili umbake akiwa amelewa ili aku peleke kabla ya mahakama (Bring before the court)

    Just kidin'
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna molecules akichomwa mwenyewe hata harufu ya pombe ataikimbia, madaktari wanaifahamu sana ingawa inaleta ugumba so lazima awe amefunga kuzaa
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwa tuna tabia ya kuangalia mambo kwa nje lakini nafikiri ana tatizo lingine kubwa ndani yake lilopelekea kuwa ivo hilo ndilo linahitaji ufumbuzi kwanza .
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Kikubwa inabidi atambue kua ana tatizo na tatizo lenyewe ni ulevi, kama yeye bado hajatambua hilo mtayofanya nyie ni kazi bure mana katika kila mtakalo amua kufanya inabidi nae akubaliane nayo. Alafu ni mtoto wa kike, pole zake.
     
  9. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Yupo humu? we unajuana nae? au tutoe ushauri tu?
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbake au mpige sangi
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Mmmmmmhhhhh.......
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nafikiri atakuwa na mastrees kibao,
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    He!! Unataka akaozee jela??
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mlete niishi nae maana bila pombe kwangu kazi hazifanyiki :smile-big::smile-big::smile-big:
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani mpaka huzuni,dunia ina maswahibu hii lakini hivi kupiga ndio kufundisha au,unaweza kuta badala ya kumsaidia tatizo alilonalo wao ndio wanamzidishia maana familia zetu hizi tunazijua wenyewe!
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.wazazi wamejaribu kumrudi wameshindwa sisi tutaweza?
    2.wewe mleta mada ndie unamjua vema,mpe msaada unaofaa.
    3.pesa za kununulia pombe zikiisha au ofa zikikoma ataacha.
    Hata hivyo inasikitisha,inanikumbusha trafiki mmoja wa kike aliyekuwa mlevi kupindukia......
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu kwa nini akiona amelewa haachi anazidi kujikokomea mabia tu bila kujijali? Anahitaji msaada wa kisaikolojia maana hata hiyo shule inakuwa haina maana sasa
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani utaishije na mwanamke mwenzio? Au ndio zile mashine za kusaga na kukoboa nafaka?
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Inaonyesha wewe hujui ladha ya pombe......
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NI hivo tu wamesema. Rehab na sala. Akubali kwamba anatatizo na akubali hiyo program. Usimwachilie, wanawake wenye elimu yake ni wachache, hawatakiwi kupotea katika njia bovu kama ulevi!
     
Loading...