Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanamke anyofolewa nyeti zake bila kujua.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 18, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kushangaza mwanamke mmoja mkoani Mbeya amejikuta anaamka asubuhi huku nyeti zake zikiwa hazipo na kumfanya achanganyikiwe na kuhaha huku na huku mahospitalini bila kupata ufumbuzi. Mpaka sasa mwanamke huyo nyeti zake hazipo. Sijui ni mambo ya kishirikina?Source: wapo radio fm
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mmh! watu wa Mbeya ıtabıdı watueleze nı kıtu ganı hıko.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbeya sı yamejaa makanısa ya kıpentekoste? Aende kanısanı kuombewa ılı arudı kwenye halı yake ya kawaıda.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh mbna cjainyaka hii mkuu na mie nipo mbeya? Au mbeya maeneo gani u2ambie.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    hahaha unafanya mchezo na mbeya. Asishangae akiamka kesho akajikuta hana pua!
     
  6. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Aisee!.hebu jaribu kutuwekea na picha za tukio. Kama nyeti zimenyofolewa,sasa alibakiwa na nini?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du watu wagundua njia mpya ya kubaka hee!!!!!!!!!! wanaenda kutumiaaaaaaaaaaaaa afu ndo wajekurudisha
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh stori zingine mizengwe kinoma
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo gemu ndio hapigi tena?!! Au ndio ataanza ku2mia ndogo.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ole wake yule asiye na IMANI!
     
  11. B

    Baba Dorcas Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli.......?
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh! inatisha sijui inakuwaje bila hiyo kitu...
     
Loading...