Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHALISI LIMECHAKACHULIWA HABARI YA DR.SLAA!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by POMPO, Apr 6, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu; Binafsi ni mpenzi sana wa gazeti MwanaHALISI, katika toleo no236 Jumatano, Aprili 6-12. Kuna title kubwa inasema. DR. SLAA: KIKWETE AHADAA WANANCHI.
    Na Sub title
    > Marando: Muswad umewaziba mdomo.
    >KISUMO: Tunataka katiba inayokidhi. Imeandikwa habari kamili uk wa2. Ok nimefunua ukurasa wa2 hakuna mpk uk20, hii habari ipo uk gani? Vipi kuna uchakachuzi? Nani kachakachua na kufisadi MwanaHALISI!??

    Nimekosa comment za Dr wa ukweli `n` my president on constutition isues
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu,Kuna habari Ukurasa wa 2 na 6 imejirudia
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hili neno kuchakachua halina maana tena

    linatumika ovyo ovyo....
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    kuchakachua!
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,595
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hawako makini na kazi yao wamerudia habari mara mbili vichwa viwili vya habari lakini habari moja hawana mapya ndo maana kila siku wanaandika mambo yaleyale sijui richmond,kakola ,tualaka.nimeshalikinai jana ndo mara YA mwisho kulinunua gazeti la kurudia issue kama gonjera linaboa sana
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    nunua UHURU, Al-nnur na Mzalendo wanaorudia kila siku habari zile zile unazozipenda CDM wanaleta vurugu, CDM chama cha udini nk
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TATIZO LETU NI KUTEGEMEA MAGAZETI! NA MAGAZETI YENYEWE NI YA HAWA WAGANGA NJAA!! SIONI AJABU HABARI KUKOSEKANA KWA SABABU WAO WANAJUA WATANZANIA HUWA WANASOMA VICHWA VYA HABARI NA SI HABARI ZENYEWE!! WAO WENYE MAGAZETI HUUZA MAGAZETI YAO KWA KUTEGEMEA VICHWA VYA HABARI!

    Hii ndio BONGO mazee...
     
  8. H

    HAM Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kuchakachua hawako makini, mpaka gazeti linatoka hawajaona hilo kweli hayo ni mapungufu makubwa.
     
Loading...