Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanahalisi lafilisika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 8, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti huru la upingaji ufisadi Nchini sasa inaonekana linazama hasa baada ya siku hizi silisikii katika kipindi cha magazeti kama Vile Leo Redio I , Redio Free na hata Zenj fM, lakn hata ile website yao www.halihalisi.co.tz haiweki matoleo tena ya gazeti lao, nasema imekufa, Blog ya Kubenea nayo imelala fofo siku nyingi sasa, jee hii ni dalili kwamba kifo Cha mwanahalisi kinayemelea?
     
  2. C

    Chap Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sidhani kama itakuwa hiyo ni sababu kwani kinacho angaliwa ni je uzalishaji umefanyika i.e toleo lipo mtaani
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mzee wa hoja za kijinga tupumzishe na upumbavu bana.aaggggghhhhhhrrrrrr!!!!!!!!!!
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teheee MZEE WA HOJA.....
     
  5. K

    Kitoto Akisa Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mzee wa hoja ( Am doubting), mbona leo mwanahalisi liko mitaani, we kama huna pesa ya kununua gazeti na huwa unavizia kusikia toka redioni umeliwa! aaah! no UMEFULIA!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa kaliwa nini?, maana hizo ndo tunaziita lugha tata!
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    vp mzee wa hoja? Kumbe ukishasikia headlines za magazeti kwenye redio stations tu we kwako ni kama kusoma habari nzima!!

    Kweli ukitaka kuwaficha kitu watanzania basi kiweke kwenye vitabu!!

    Unashangaza kujiita mzee wa hoja huku ukisoma vichwa vya habari vya ukurasa wa mbele pekee!! Hustahili hata kuwemo humu jamvini!!
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hatujakuelewa. What's your point?
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inawezekana pia kwamba mafisadi wanawahonga wamiliki/wahariri ya vituo hivyo vya redio nk ili wasisome gazeti hilo hewani. Hili linawezekana kabisa.

    Aidha siku hizi Channel Ten inayomilikiwa na mafisadi haisomi gazeti hilo, pamoja na yale ya IPP media.

    Mwanahalisi halijafilisika -- sasa hivi linachapisha nakala nyingi kuliko gazeti lolote lingine hapa Tanzania, ukiacha yale ya udaku.

    Ninavyoelezwa sasa hivi lina ofisi za kisasa kabisa kuliko newsroom nyingi tu zile tuzijuazo na liko mbioni kuanzisha magazeti mengine -- hasa la weekend.

    KEEP IT UP MWANAHALISI AND YOUR TEAM!!!!
     
  10. M

    Mwambashi Member

    #10
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni mbinu chafu tu za baadhi ya watu, hasa hawa tunaowaita Mafisadi kutumia maredio na vituo vya television kwa ajili ya kuwakomoa wachache.
    Gazeti la mwanahalisi halijafilisika, lipo na litaendelea kuwepo.
    Kubenea tunakutakia mema katika janga hili la kupambana na hawa Mafisadi.
    KEEP IT UP!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni dalili za mafisadi na wadhalimu wengine wachache dhidi ya raia wa nchi kuliogopa gazeti hilo -- gazeti shujaa nchi hii haijapata kuwa nalo tangu gazeti la Family Mirror mwanzoni mwa miaka ya 90.

    KEEP IT UP KUBENEA!!!!!!!! WE ARE ALL BEHIND YOU!!!!!!!
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huwa restless hadi Jumatano iwadie na ninapofika newsstand gazeti ninalolinunua na Mwanahalisi tu.

    Inasemekana kuna baadhi ya vigogo serikalini na ktk chama tawala hawapati usingizi sawsawa usiku wa jumanne/Jumatano, na wakilipata gazeti kama tuhuma zao hazimo basi hufungua chupa ya champagne?
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Nami nimestuka sana maana last week nimelinunua nikaona hee mbona ghafla...live long mwanahalisi...
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kubenea can always go back kulima kijijini kwao kule Baleni, after all kilimo ni uti wa mgongo wa nchi yetu
     
    Last edited: Jul 9, 2009
  15. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Motomoto" bana...
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Kwa mwanahalisi, mafisadi ni wengine wote isipokuwa Kikwete! na ndio maana linatamba!

    Kubenea vipi hili unalo wadanganye hao hao hilo gazeti la mkulu hili watu wanajua,wadanganye wanaokuaona shujaa!

    Na kuelekea uchaguzi habari yeyote ile ya kumsifia Kikwete nita-ispot!
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    usikurupuke kutoa conclusion, gazeti hili halijafilisika lipo na jana limetoka na mimi nimelipata ukitaka nakala nitumie pm halafu naweza kukutumia kwa dhl
     
Loading...