Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwamdishi wa passport

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by RasJah, Mar 23, 2012.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu hivi yule mwandishi mashuhuri wa pass za kusafiria za miaka ile ya nyuma kabla ya hii technolojia ya kuandikia computer haijafungwa pale uhamiaji yuko wapi??
    Nilikuwa napitia passport za wazee wangu hapa hizi hati zinavyofanana hadi nukta??
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kwenye Title nimeona Mwamdishi kumbe mwandishi......
    Sina kitu hapa mkuu
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Hakuwa mmoja kama sikoei kulikuwa na kanda kwa hiyo ni zaidi ya mmoja.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    walikuwa wengi na mimi ni mmoja wao!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walifundishwa kuandika miandiko mizuri. Mimi namfahamu mmoja ambaye aliandika passport inayonihusu 1982!!
     
Loading...