Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu nyerere angalikuwa hai leo angeipigia kampeni chadema ishike uongozi wa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by potokaz, Oct 14, 2011.

  1. p

    potokaz Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    CCM imeshindwa tuipe nafasi CHADEMA. Nashawishika kuamini kuwa kama Mwalimu angalikuwa hai leo angekipa kisogo chama hiki, CCM , alichokiasisi mwenyewe. Sababu ni moja tu. Kimekosa mwelekeo kisiasa na kiuchumi. Maadili ya Uongozi ni mambo ya kwenye makaratasi tu kwa enzi hizi, si kwa vitendo kama enzi za Mwalimu.

    CCM haina DIRA. Swali moja tungewauliza ni wapi wanataka kutufikisha ndani ya miaka kumi ijayo na ninin mikakati ya kufikia huko, tukiwailiza swali hili, hakika jibu watakalotupa ni siasa zilizojaa porojo.
    Watanzania wa sasa wataka maendeleo sio porojo za CCM.
     
  2. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameishiwa hoja siku hizi ni kuhubiri UDINI NA UKABILA!
     
Loading...