Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu atuhumiwa kulawati watoto kwa miaka 20

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Aug 15, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mwalimu anayetuhumiwa kulawiti wanafunzi wa kiume katika shule ya msingi Kwamaksau, katika kijiji cha Mengeni chini, Wilaya Rombo alianza unyama huo miaka 20 iliyopita, imeelezwa.
    Uchunguzi wa MWANANCHI umebaini kuwa mwalimu hiyu. (jina limeifadhiwa) alianza tabia hiyo Oktoba 31 mwaka 1991 baada ya kutuhumiwa kumlawiti mwanafunzi wa darasa la tatu ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.
    Katika kipindi hicho cha miaka 20, mwalimu huyo anadaiwa kuwalawiti wanafunzi 10 wenye umri wa kati ya miaka 12 na 15 katika shule nne tofauti alizowahi kufundisha.
    Habari zilisema mwanafunzi mmoja aliyefanyiwa ufedhuli huo mwaka 1997, aliamua kujiua kwa kunywa sumu na kwamba hatua hiyo ilikuja baada ya kubaini kuwa wenzake waligundua kuhusu kutendewa kitendo hicho.
    SOURCE: MWANANCHI AGOSTI 15 2011
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh!! mhh! mhh!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijui kwa nini nimeisoma hii post kwani inauma sana

    Hapa pana imani ya kishirikana si bure
     
  4. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    He! mangi kajifunzia wapi ufedhuli huu??
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    laana kum
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dawa ya mtu kama huyu kupiga risasi za kichwa kama kumi
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku hizi wachaga wanakuja juu! Kwanza yule Padre alilawiti mtoto na kumnyoga uume mpaka kutoa damu........
    Pili huyu mwalimu, Moshi kunani?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Yap....risasi za kichwa.....ila kichwa cha mitaa ya kati.....nyambafu...
    Ili abaki hai.....
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbaya sana. akatwe katwe uume ubaki unamning'inia
     
Loading...