Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Afukuzwa Kazi Kwa Kunyonyana Ndimi na Mwanafunzi Wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Oct 31, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0




    Mwalimu wa shule moja ya msingi nchini Australia amefungiwa kufanya kazi ya ualimu kwa miaka mitano baada ya kufumaniwa akinyonyana ndimi na mwanafunzi wake wa kike mwenye umri wa miaka 12.

    Mwalimu mmoja wa shule ya msingi katika jimbo la Queensland nchini Australia amefungiwa kufanya kazi ya ualimu kwa muda wa miaka mitano baada ya kukamatwa akinyonyana ndimi na mwanafunzi wake wa kike mwenye umri wa miaka 12.

    Kamati ya nidhamu ya walimu ya jimbo la Queensland ilimuona mwalimu huyo mwenye umri wa miaka 26 [jina kapuni] ana hatia ya kujaribu kuwavuta kimapenzi wanafunzi wake wawili wa darasa la saba.

    Aliwasiliana na mwanafunzi mmoja wiki chache kabla ya kumaliza shule na alimtumia meseji nyingi za kimapenzi kwenye ukurasa wake katika tovuti ya MySpace.

    Mwalimu huyo alifumaniwa na wanafunzi wawili akinyonyana ndimi na mwanafunzi wake huyo mwenye umri mdogo ndani ya mazingira ya shule.

    Ingawa polisi walijaribu kuichunguza kesi hiyo, waliamua kuitupilia mbali baada ya msichana aliyenyonyana ndimi na mwalimu huyo kukataa kushirikiana na polisi kwenye upelelezi wao.

    Kamati ya nidhamu ya walimu ya mji huo ilisema kwamba uhusiano kati ya mwalimu huyo na mwanafunzi wake ulikuwa mkubwa sana kiasi cha kwamba mmoja wa wanafunzi wake alisema walikuwa kama wapenzi.

    "Kunyonyana ndimi na mwanafunzi mwenye umri wa miaka 12 na kutumia tovuti za My Space na Facebook kuendeleza uhusiano na wanafunzi ni kukiuka misingi ya ualimu na kwa kufanya hivyo amedhirisha kuwa hafai kusajiliwa kama mwalimu", alisema mwenyekiti wa kamati hiyo Lisa O'Neill.

    Hata hivyo mwalimu huyo aliendelea kukanusha kuwa na uhusiano na mwanafunzi wake.

     
  2. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Ticha ni soo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo Mwalimu ni bradhuli!
    Kama ni mnyOnyaji wa ndimi akawanyonye wanae huko kwake!
    Wa kwangu humnyonyi aisee,... nakunyonya macho!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa...Dar sio Lamu japo yote miji ya pwani
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo utatembea na ulimi wa mwanao?????
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    :DBwahahahahahahahahahahahaha
     
Loading...