Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka wa Tabu kwa Yanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Sep 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini mwaka wa tabu? Yanga ndio atakua bingwa mwaka huu,usikate tamaa mkuu ligi bado sana.
     
  3. N

    NGEDENGE Senior Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm inakufa na matawi yake hakuna tawi litakalo salia. yanga ccm D
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...