Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaikimba aiua mwanza ktk taifa cup

Discussion in 'Sports' started by Lilombe, May 28, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gabriel Mwaikimba ameipatia Mbeya bao moja na kuchukua kombe la Taifa Cup katika mpambano wa fainali lililofanyika uwanja wa sheikh Amri Abeid, Arusha. Pia Mwaikimba amechukua kiatu cha Dhahabu kwa kujipatia mabao 8, atapata zawadi ya shilingi milioni mbili na nusu. Wadhamini wa mashindano haya ni TBL kupitia bia ya Kilimanjaro Larger
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Gaudence Mwaikimba, ndiye kafunga bao la Mapinduzi stars-Mbeya, huyo Gabriel sijui ni nani tena!!
     
Loading...