Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muwasho sehemu za uzazi!

Discussion in 'JF Doctor' started by quverisa, Apr 30, 2011.

  1. q

    quverisa New Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada bha ndugu nasumbuliwa na tatizo kuwashwa sehemu za maumbile ya kijinsia. nimetumia dawa aina mbali mbali na hata kufika kutokuvaa nguo za ndani
    lakini sipati suruhu, rafiki wa karibu yangu anaye nifahaamu vizuri ana dai labda ni kutoshiriki tendo la ngono cku nyingi lakini si dhani kama nin sababu! na ombeni msaada bha ndugu.

    :help:
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nenda hos jamani
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh! Pole, ila tendo la ndoa na muwasho wapi na wapi? Nenda hospitali achana na mambo ya kuambiwa.
     
  4. n

    neyro JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    may b una fangasi au infection ktk sehemu hizo. Na hilo tendo la ndoa unaloshauriwa pengine ndo chanzo . Pole, waone wataalam rafiki kama hali haijawa tete!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Watu wengine huwa nawashangaa. Badala ya kuwahi hospitali wanakuja hapa.
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda hosptal ndio jambo la muhmu.
     
  7. n

    neyro JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    tena sio hospitali za uswaz bali za ukweli uonane na dokta ambaye ni bingwa au mzoefu. Usije ufanya ugonjwa kua sugu uanze kutafuta mchawi ndugu!
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sasa hili jukwaa la nini mkuu, tufahamishe.
     
  9. M

    Minza kuzenza Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole!Wahi hosp itakuwa famgazi.
     
Loading...