Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustapha Sabodo Atoa Rambirambi Kwa Wahanga Wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 13, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mustapha Sabodo mfanya biashara mwenye asili ya kiasia ametoa msaada wa kiasi cha Sh 5milioni kwa familia ya Ismail na kiasi hichohicho kwa familia ya Denis na mazishi ya Denis Rombo ndio yanaanza leo! hii yote ni kutokana na vifo visivyo na hatia vilivyotokea mkoani Arusha siku ya maandamano ya wanachadema! Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi Amina.:pray2:
     
  2. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akuzidishie sabado
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Shukrani Sabodo angalau zako zinarudi kwa wananchi za Rostam huwa anazipeleka Iran.
     
  4. K

    Kiwete Senior Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiwasi wangu mkwere alivyo na visasi anaweza kudai jamaa si raia wa TZ ila ni M-tamil wa Sri Lanka.Kumbuka Ulimwengu nk.
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakati wengine wakitoa rambirambi kwa wafia ccm mkoa wa arusha jana walikuwa kwenye sherehe za kumpongeza meya,,,kweli hiki chama kinarudi nyuma,shame on thewm
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sebodo ni mzalendo, anaejua ccm ni wafa maji tuu.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tunataka wananchi wenye moyo wakujitolea kama Sabodo na CCM wakae wakijua kua upinzani sio uadui bali ni demokrasia ya ukweli kwa wananchi wenye kutaka mabadiliko ndani ya nnchi yao! Tutazidi kukuombea Mustapha Sabodo Mola akuzidishie :pray:
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mungu amzidishie jamani.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mungu amzidishie pia na ss atukumbuke.
     
Loading...