Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustakhabali wa EAC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshiiri, Nov 24, 2008.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Why other country members wanaangalia Tanzania kwa macho ya husda! Hawajui hata sala ya kuliombea bunge letu inazuia jambo hilo? Kila kitu wanafikiri Tazania is lagging behind and kwa deep thinkers hapo inference ni kwamba is because we have what they want and so they have no red light to have them. Ardhi safi, maji safi, mito mikubwa na maziwa safi, rasilimali anwuai n.k.

    Ardhi
    According to Dr. Kamala ardhi wanaitamani first grade na wanafikia hata kusema eti tukubaliane kuwa mkenya akikaa Tanzania 5yrs basi apewe haki ya kuishi milele.

    Maoni yangu
    Wao na waweke sheria zao kuwa Mtanzania akikaa kenya 5yrs na apewe haki ya kuishi na waone ni nani watamwandikisha kwa miaka yote hadi 2020. Obviously itakuwa karibu na 0. Ni tanzania tu wanaangalia na si otherwise

    Uamuzi
    Watanzania tutatumia sana akili kuishi na hawa member states kama Mungu alivyoahidi wanaume kuishi kwa akili na wake zao

    Wewe je unaonaje?
     
Loading...