Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu wa wakristo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jituoriginal, Mar 12, 2011.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mwema na hana Ubaguzi .amemleta mtumishi wake Babu wa Loliondo .kuwapa tiba hata wenzagu mimi tusiomwamini Isa Bin Mariam kuwa mwokozi na mwanaye wa pekee. pain killer futa na post hii .
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hii thread haina mikono wala miguu!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haeding yako inaashiria udini! Hakuna Mungu wa nani wala nani. MUNGU WA KWELI NI MMOJA TU NA NI WA WATU WOTE
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    USISAHAU "MUNGU" HUYU NDIE ALIYELETA DECI

    Haishi vituko!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wewe na wote waliojiunga na DECI mlikuwa hamna imani na mungu na ndiyo maana mbegu zenu zikaliwa ..... wanaokwenda kwa babu wakristu kwa waislam kwa imani ya mungu wanapona
     
  6. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angekuwa Mungu wa Maca saudia arabia . ndie kamleta babu wa loriondo makafiri tusingepewa dawa na babu,
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naogopa sana ile siku itakapogundulika kwamba dawa ya babu ina madhara kwa afya!! ....naogopa sana matokeo ya majibu hayo kwa sababu wote waliokunywa dawa wanagoma kupimwa katika hospitali ili kuthibitishwa afya zao.... HERI MIMI SIJAINYWA! nasubiri siku miamoja themanini zipite....
     
  8. K

    Kivia JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NA MUNGU HUYOHUYO NDiye wa akina KIBWETERE. Enyi Wagalatia msio na akili nani aliyewaloga ? Wagala mna matatizo saana.ninachoomba Siku mkiambiwa hiyo dawa ya babu ilikuwa feki msijifiche.
     
Loading...