Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu alishapanga.!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mgunda1990, Sep 26, 2012.

  1. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habar wandugu,kiukwel cjui niseme n bahat au ndo vle tena,nimesimuliwa kuwa wakati na umri wa miaka 2 na nusu nilihudhuria sherehe ya kufkisha siku 40 baada ya kuzaliwa bint Abubakar ambae leo n mke wangu wa ndoa,,,najckia aman na furaha saaana...
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh furaha indelee hivyo hivyo mkuu, sasa nauliza, je usingehudhuria usingepata hiyo amani?
    Hebu tujuze.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hongera ulipokaona akiwa kichanga tokea siku hiyo ukaanza kumpiga hesabu (kidin'
     
  4. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    madamex,nadhan n bahat kwangu frm initial stage,cdhan kama hii k2 n kawaida...
     
  5. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ulianza ufataki ukiwa na miaka 2, kwa kweli una kipaji
     
  6. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kufatak vp tena jaman?duuh...
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    we mbondei Hizi ni tabia za kimasai masai umezipata wapi?
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wewe jamaaa noma!tamani mtoto mchanga wewe!
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hiyo ilikuwa love at first sight!sipati picha ulivyokuwa ukitzama guu lake la bia na macho yake ya gololi na nyusi za mbalamwezi huku ukifurahia rangi yake ya chungwa ,na midomo mizuuuri!ahahahhahahha
    mbarikiwe jameni,amani iendelee kutawala nyumba yenu na sala ikazidi kuwa ngao yenu
    my take
    napenda jamani siku moja moja watu tunatuma post za aina hii sio kila siku mke wangu mchawi,mume wangu ana nyumba ndogo,namatamani housegirl,nataka kujiua sipendwwi,mke wangu hataki tutumie hela yake,mume wangu ana kibamia,mara boss wa mke wangu anamsololea mke wangu basi mradi matatizo tu kila siku!wengine wataogopa sasa kuoa/kuolewa au kuwa na mahusiano yaliyo imara!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hongera Mola aendelea kuwajalia amani/furaha tele
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    We jamaa una determination kama Obama(From Kenya to US prezidaa)....hongera...ntakuletea binti yangu untabirie kama atakuja kuwa kifaa au vp??......LOL
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mbona sijaona kitu hapa?
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    macho huona kile yanachotaka kuona!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    umenichekesha sana. Hapa natamani jogoo la jirani, ningelipikia pilau nile nikiwa na khanga moko na juisi ya ubuyu. Ngoja nikaanzishe thread uje unishauri kama nilisololee ama nilinyakue
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hapana dear,nimeshindwa kumuelewa mtoa mada,amehusianishaje yeye kumuoa binti na kujumuika kwenye sherehe ya mkewe kutimiza siku 40 tena yeye akiwa na miaka mi 2!Labda wewe unaweza nielewesha kuna uhusiano gani hapo!
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    mh!walahi halitaruka hilo kanga moko na juice ya ubuyu yenye kairiki na tangawizi?lakini si la jirani hilo hebu liache liwikie huku huko kwenye ua wa jirani yako!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hukumuelewa my dear!yani hapo anamaanisha mkewe alimuona enzi hizo mtoa mada akiwa na miaka 2 na mke wake ndio ilikuwa sherehe ya kumtoa 40 baada ya kuzaliwa!kwa ufafanuzi zaidi ni kwamba jamaa alihudhuria sherehe ya mkewe akiwa anatoka 40,enzi hizooo ye ana miaka mi2.umemsoma sasa?
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Daaah mpaka raha.... #natamanije
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ukimwagiwa maji ya moto usinisumbue kukupeleka hospital!
     
Loading...