Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUKAMA na KABURI LA BABA WA TAIFA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, May 18, 2011.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imepita kama siku tatu hizi,pale ambapo nilimsikia katibu wa CCM bwana Wilson Mukama kwenye taarifa ya habari ya TBC1 saa mbili usiku akibeza viongozi wa CHADEMA wakitembelea kaburi la Baba wa Taifa. Baada ya taarifa ile nilijiuliza maswali machache kama ifuatavyo:
    1. Ni dhambi kwa vingozi wa CHADEMA kutembelea kaburi la baba wa Taifa?
    2. Je, CCM wana hati miliki ya kaburi la baba wa Taifa?
    3. Viongozi wa CHADEMA ni Watanzania sawa na wale wa CCM, vilevile hata ambao sio watanzania wanaweza kutembelea kaburi la Baba wa taifa,Je Mukama anataka kutufundisha nini kuhusu hili?
    WADAU NAOMBA MAWAZO YENU!
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Cheo kikubwa cha kisiasa uzeeni na bila kutarajia kinampagawisha.
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli huyu ameshastaafu na akili yake inatakiwa kustaafu wewe subiri tu viongozi hawa wamezoea kula matapishi yao hautapita muda tutamuona tena yeye mwenyewe yuko pale prove me wrong.
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0






    uKISKIA MTU MZIMA HOVYO NDO YULE! NYWELE NYINGI KAMA BRASH LA MIHOGO,MPSXXY
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa si ni yule aliyeshindwa kuongoza jiji la dar hadi ikaundwa tume ya keenja? sishangai kwa kauli yake, badala ya kuja na majibu ya hoja za wananchi juu ya maisha magumu yeye anakurupukia tena kwenye kaburi la baba wa taifa,- kazi kweli kweli.
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alikuwa kijijini akiongea na wanakijiji ambao daima wapo CCM kwa kuwa tu ni chama cha Nyerere na si vingenevyo alikuwa anatafuta ushawaishi zaidi kwamba CCM ni Nyerere na Nyerere ni CCM ambayo kwa sasa haipo tena hiyo nadharia
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani, maga,mba yamemshida kuyabandua, sasa hata kuropoka nako ashindwe? mbona bosi wake anaropoka mwaka wa sita huu na mambo yanamuendea vizuri tu??
     
  8. S

    STABLE GIRL Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hivi ni vituko vya mwaka!!!!!! kwanza kabisa mi naona tangu hyu mukama aingie madarakani amekuwa mtu wa kuropoka tu wala hajui anaropoka nini! jaribu kufuatalia yale asemayo hayana hata logic. naona yeye anasema bila kujali anasema nini. anashangaza na kuchekesha teh! teh! teh! hapa ccm ilipoteza mwelekeo zaid. makamba na mukama ni wale wale tu kasoro majina.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    CCM=Chama Cha Makaburi.Wameshindwa kuwaletea maisha bora watz sasa wanajivunia makaburi. R I P CCM
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mfa maji haachi kutapata, tz ya leo hatudanganyiki.
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No comment, ila uzee dawa, mwenzie Jaji mura aligoma katakata issue ya katiba mpya mwisho wa siku yeye huyo huyo akapeleka mswada kwa hati ya dharura
     
  12. k

    kamangaza25 Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haya huyo ndie mtendaji mkuu wa chama tawala kila siku, hapo ndipo ule msemo wa kuruka mkojo kukanyaga mavi unapo timia
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Makamba na Mukama mlidhani kutakuwa na tofauti? Hicho chama hakiwezi kuzalisha kiongozi mwenye mwelekeo tofauti kwa sasa hat a kidogo. Ili kibadilike kinapaswa kufa,kuzikwa na kuzaliwa upya Kama mbegu ya taradani.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui tunajadili nin hapa, SOTE TWAJUA CCM ISHAKUFA!
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huku kutembelea makaburi haswa lengo ni nini, huwa nashindwa kuelewa. Wankwenda kumuombea dua huyo aliye lala hapo kaburini au wanakwenda kuomba wafanikiwe mambo yao...!

    Ni nini haswa lengo la kwenda makaburini.
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hana la kuongea huyu mzee
    Acha amalizie kile kiliachwa na makamba
     
  17. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo ndizo sample za viongozi wa CCM,hapa nchi yetu walipoifikisha ndilo jibu la ni viongozi wa namna gani."KUWASHANGAA NI KUWAONEA HUO NDIO UPEO WAO WA KUFIRI"MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
Loading...