Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe kama Kibaki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Apr 6, 2008.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    UCHAGUZI Mkuu wa Zimbabwe unaelekea kwenye mkondo ule ule wa Kenya. Tume ya Uchaguzi inatoa matangazo kwa jinsi inayotia wasiwasi. Lakini dalili zinaonyesha upinzani umechukua viti vingi zaidi au umeshinda. Baadhi ya taarifa zinasema hadi sasa, upinzani umepata viti vingi zaidi (74); chama tawala ZANU-PF cha Rais Robert Mugabe kina viti 64. Mawaziri watatu wa Rais Mugabe wameangushwa. Kura za urais bado ni siri ya tume, lakini upepo unaonyesha mambo ni magumu kwa Mugabe, na tetesi ni kwamba tume inajaribu kumfanyie kile ambacho ile ya Kenya ilimfanyia Mwai Kibaki, ikamtangaza mshindi akiwa na kura chache zenye utata. Taarifa nyingine zinasema tayari Mugabe ameshajulishwa kwamba ameshindwa, na watu wake wanajadiliana namna ya kukabidhi madaraka kwa mshindi. Maana tayari upinzani umeshaanza majadiliano na majeshi ya Zimbabwe. Tusubiri!
    Source: http://ngurumo.blogspot.com
     
Loading...