Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mubarack: He is not stepping down

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 22nd, Feb 11, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    siamini ninayoyaona, huyu jamaa kichwa ngumu kweli kama rostam aziz vile, let see what is going to happen:sad:
     
  2. r

    rmb JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madaraka matamu bwana, ila wakiendelea kidogo ataondoka tu maana wamembana ipasavyo hana ujanja! Anajaribu kuwapima kama watarudi nyuma au laa
     
  3. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah nilirusha remote nilikaribia kuirukia TV, thanks remote ilipunguza ile suden flow ya ardenaline, any way ninachojaribu kuangalia kwa makini hapa ni kuona jinsi Jeshi letu la Tanzania linavyoweza kujifunza kutoka yanayotokea Misri, namaanisha Jeshi la wananchi sio vilaza polisi maana, ningekuwa nan ndoto ya kuwa raisi, ningefukuza wote tu... na kuanza upya
     
Loading...