Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa mwaka mmoja akeketwa, ngaliba alipwa BUKU MBILI

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gama, Feb 2, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kutoka taarifaya habari ya ITV jana jioni, mtoto wa kike mwenye umri wa mwaka mmoja amepelekwa na wazazi wake kwa mgaliba kisha akakeketwa na ngaliba kalipwa sh. 2000. MAONI : elimu ya kuielimisha jamii kuwa kukeketa si jambo zuri isambazwe kwa jamii.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muhamad ludi watu wako tunapotea uku
     
Loading...