Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Kike.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Apr 10, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kuna nyakati hunijia wazo nitafute mw'mke anizalie mtoto wa kike, aniachie mtoto (aendelee na maisha yake.) Sihitaji mke:nono:, wala kujaribu mtoto mwingine na my Ex-Wife wangu, (mama wa wanangu wawili wa kiume.)

    [​IMG]

    Nini faida/hasara za jambo hilo?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwa nn huhitaji mke? kuna yepi yaliyotokea mpaka umefikia uamuz huo? bora umuasili mtoto, lakin mwanamke akuzalie af achukue time yake hapo ni ngumu, atakuja akugande tu siku moja.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    how old are you?????
    kama upo above 45...
    kamuone psycologist..
    unaweza kuwa unaipitia midlife crisis.....
    hilo tatizo ni kubwa na huku africa halizungumzi sana
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    umuasili mtoto ndio nini? Adoption?
    Hiyo nayo ni Option ninayoifikiria, lakini natamani nichangie Genes zangu
    kwa mwanamke anayefit 'my fantasy' ya kuwa mama wa binti wangu.

    Hilo la kwanini sihitaji mke ngoja tu niliweke kwenye mabano (sihitaji kwa sasa.)
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwanamke atakayekubali kuzaa na kumwacha mtoto wake, lbda useme mzae then abaki na mtoto umsaidie kuhudumia. Lkn nn klkupata mpk hutaki mke?
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nope,
    The Boss...labda early signs ndio zimeanza, sijafika 45 bado, few more years to go!
    ...Pheeewww!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kuasili ndo adoption yenyewe,
    probability ya kupata mtoto wa kike/kiume ni 0.5 sasa hata ukimpata huyo mwanamke itabidi ufanye manuva ili apatikane huyo wa kike usije ukapata tena wa kiume.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    una dalili za midlife crisis
    kwanza humtaki mkeo...dirvoce..
    halafu ni kama hutaki mwanamke mwingine but
    unataka uzaliwe mtoto tu...
    hauko normal.....
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...dah, nimejichongea nini?
    Nadhani kwasasa niyaache kabatini hayo maskeletoni ya ex-wife yapigwe na vumbi :hatari:!
    :focus:
    Sweetlady, Mimi nataka mtoto wa kike. Hujawahi sikia Sperm Donor?
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...please, Be kind bana. Maneno gani hayo?
    It's a long story.

    Tujadili faida na hasara. Not personal attacks.
     
  11. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280

    Biashara matangazo.


    Haya jamani Mbu huyo hana malaria!
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...unamaanisha IVF treatment?
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kuna wa manjano na matende, shaurilo!

    Hivi, kwani kuoa/kuolewa ndio kuzaa?
    Msipojaaliwa mtoto je?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    sorry but take it seriously.....
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280

    Kwani lazima uwe na mtoto na hasa wa kike maisha haya?

    Maisha mafupi bwana, zungumza na mkeo myamalize, kama Mungu anasamehe dhambi kubwa kubwa ije kuwa binadam kusamehe makosa ya kibinadam?
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...I definately do that, Thanks Bro.
    It's hard, Truth Hurts...lakini,
    nachukulia Michango na Maoni as alternatives,
    sio final Answer.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...Well,

    unawezekana una elements za psychologist; social material and Understanding emotional distress.
    Umegundua nini kwenye ujumbe wa mada hii?

    Kwanini ume link matakwa ya mtoto wa kike, na kusameheana kwenye maisha ya ndoa?
    Be free to express yourself.
     
  18. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280

    I have to think Mbu how to express my thoughts about that, gimme some minutes.
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mbu naona kidogo unatubabaisha akina mama. Huyo mtoto akisha zaliwa tu upewe unadhani ni mama gani mwenye akili zake timamu akupe mtoto wake mchanga? Utamnyonyesha na kumuhudumia ipasavyo kama mama mzazi? Na hapa sizungumzii kutafuta mfanyakazi ukamlipa fedha ili amhudumie wakati mama mwenyewe hayupo, au uwape dada zako au mama yako mzazi - never!

    Unazungumzia uwezekano wa kupata surrogate mother akuzalie halafu akukabidhi mtoto ujue hiyo ni ngumu sana kwa kwetu Afrika.

    Namba mbili, uwezekano wa kupata mtoto wa kike au wa kiume ni 50-50 kama alivyozungumzia mchangiji mmoja hapo juu. Upo uwezekano wa kuongeza chances za kupata mtoto wa kike lakini hiyo siyo guarantee. Jee akipatikana mwanamme ndiyo utamkataa?
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bitimkongwe,
    Shukran kwa kuyaweka wazi haya.

    Ngoja nikuulize swali la ziada. Kwa maoni yako wewe bitimkongwe,
    kwenye Orphanage (nyumba za yatima) Umri gani unafaa ku adopt mtoto?
     
Loading...