Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Bosi ni Bosi...Amini Usiamini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Dec 30, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nimeshuhudia kituko leo ofisini.

    Ofisi yangu ina Makao Makuu huko Dar, na huko ndo aliko Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni. Bosi wangu mimi ni Meneja wa Idara hapa Mkoani.

    Leo hapa ofisini amepita mtoto wa huyo Mkurugenzi, binti mdogo wa miaka 20, ambapo alikuwa tu ana mambo yake binafsi maeneo haya!

    Ajabu, bosi wangu, pamoja na difference ya umri ya miaka almost 35 na hako kabinti, ameacha kazi zake, amempokea mabegi na kuanza kumuulizia shida yake hapo kwa nia amsaidie yeye personally!
    Tumejaribu kumsaidia huyu mkuu ili arudi kwenye kazi zake, wapi bana...ni kwamba amechanganyikiwa jumla,anapanda na kushuka kwenye ngazi kwa kukimbia. Leo ndo nimemwona mkuu wangu huyu kwa mara ya kwanza anakimbia, bila kujali umri wake!

    Sijui ndo nini, mi sielewi. Au ndo ile wanaita nidhamu ya woga, sasa ina'apply hadi kwa mtoto wa bosi?

    Angekuwa Kihiyo ningesema labda analinda ajira yake, lakini ni msomi mzuri!

    Embu wanajamvi nisaidieni, hii ni behavior gani mahala pa kazi?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anatafuta promosheni!........
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaaaa hiyo kali!!! kabinti kakirudi kwa faza katamsifia mkubwa ile mbaya!!! may be ze boss atamfikiria siku moja in case of anything!!!!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maboss wa TZ ni sawa na waalimu-ndio wenye degree mkononi so nilazima kutikisa mkia kama mbwa amwonapo mwenye nyumba karudi. Ni ulemavu wa akili zetu.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Au anakwepa dimosheni.............! PJ kaza buti, nafasi yako hiyo!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i hope bosi wenu sio MUHINDI.....
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    ...UUUHHHH..NO..NOP....NOP!!!
    I hate this type of employers.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aa wapi Broda!...Watu wamesafiria mbali hizo nafasi bana...Mi namwamini aliye juu tu!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sasa kama amesafiria mbali, kwanini anachachawa? Alienda kwa kalumanzira feki?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,004
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua..
    Labda jamaa moyo wake umemdondokea mtoto wa bosi
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si kweli PJ ana miaka 51 na amesema bosi wake amemzidi kwa umri kwa miaka 35 so tunazungumzia 51+35=? si atafia kwenye naniliu
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Binti ana 20, therefore mkuu yuko 20+35=55!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe basi tusimwelewe jamaa vibaya labda anataka kuoa na kama ameoa anataka kutimiza msemo wa GEOF NA XSPIN kudumisha mila.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu PJ,

    Kama kana miaka ishirini ina maana kakubwa hako. Unaweza kunipasia simu ya hako kabinti kalikodekezwa na Boss wako? Fanya hivyo kama Taarabu ipo. :)

    Usishangae sana kuhusu Boss wako. Ndiyo hiyo inaitwa COMPLEX. Nina uhakika huyo Boss akiniona mie na Suti yangu niliyonunua NIMEINAMA, atajifanya kwanza anaongea kwenye simu na mwisho kwa mbwembwe ataniuliza shida ingawa hapohapo ubongo wake unapanga tayari jibu la kunitoa bila MSAADA WOWOTE.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    PJ hata mtoto wa masikini ni masikini tu...mtoto wa masikini akikatiza sehemu za kazi za watu fulani fulani kwani waga wanashtuka? sana sana utasikia ningoje pale nnje nakuja na utangoja kwa masaaaa mpaka ukome!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sikonge, ni kweli ni kakubwa, lakini compare na huyo Mkuu kiumri!, more than twice!
    Ndo zao hizo mabosi hawa...They just want yo use the surbodinates...then wanawa'dump.
    Na hiyo suti vp mkuu, ni ya utata nini!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NI VIJANA WACHACHE SANA HUMU JAMVINI tunaodumisha mila!actually TUNAHESABIKA
     
  18. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    PJ umenikumbusha ile movie ya Edy Murpy ya WELCOME TO AMERICA...
    Baba wa watu alivyokua anachunga unga wake..duh
    isijekua amefanya bifu tayari huyo......
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu mi hiyo nimeiona hapa ughaibuni,kaja mkuu mmoja toka jirani yetu hapo basi nilishangaa bosi wetu nae katoka na viatu vya huyo mkulu kampa dereva avisafishe kila mtu ofisini aliachama,ukizingatia ilikua summer
    viatu hata havikua na uchafu aisee.noma kweli
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Bora hata huyo bosi wako alikuwa anamwogopa waziri!
    Sasa inapokuwa ni mtoto wa waziri inakuwaje!

    Hivi vyeo vya ujombaujomba hivi...vina shida mnoooo!
     
Loading...