Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 4, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    what ???
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Charity starts at home
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa leo umeamua kututukana moja kwa moja?!!!LOL
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, sina maana hiyo hii ni kwa ajili ya wazazi wenye watoto wanaowapa pombe je wewe mwanao unampa pombe??? na kama ni ndio acha mara moja.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi jamani mhh...mie cjui wazazi wengine tukoje kwa kweli.
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazazi wazazi wake up!! hivi siku ukimkuta amelewa chakari utamlaumu nani?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafadhali tambua sio wazazi wote ni wazazi, wengine ni fortuitous
    parents
     
  9. P

    Preacher JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kwamba wanapewa pombe wakiwa wamezaliwa - wakati wa tendo la ndoa wote BABA na MAMA wamelewa - hivi mbegu hazina pombe kweli??? Isitoshe MAMA mjamzito anakunywa pombe - mtoto ananyweshwa toka tumboni - halafu akizaliwa anaanza kunywesha - halafu zinawekwa kwenye fridge - lazima atakunywa tu - akiwa mlevi WAZAZI wananza kulalamika ....0hhhhhhhhh mwanangu ameharibika - ....... KWA KWELI PARENTS TUBADILIKE mambo mengine tuonaona ni MAENDELEO, USTAARABU, KUJIRUSHA ETC. KUMBE ........ NI KUKOSA MWELEKEO.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa leo umeamka na sisi! hahahahaha
    bia tutaendelea kunywa!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Narudia tena kwa sisi watu wazima tunajua unywaji na tunaweza kukukontro lakini ukimwanzishia mtoto mdogo hivi kinywaji akifika umri wetu itakuwaje? pombe sio haramu bali unakunywaje na wakati gani na una umri gani.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf hayo machupa wameyashika kitaalam kweli! hapa wazee inabidi wafanye kazi ovataim azawaizi bar ziongezwe. huo mchupa wa juu ni ekstra laji (XL), ukiumaliza ,mara ukiulizwa jina lako unataja la mkeo. khattar kubwa hii!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaelekea wakikua watafungua bar
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nguli naona umeamua kutoa uvivu hahahahahah
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    au hizi windhuk hazinaga cha umri???? loh they will grow to be bruwaz!!!!
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na habari za kuaminika ni kwamba faza wao hawa watoto ni memba wa jf (jina kapuni), akileta za kuleta namtaja.
     
  17. K

    Konaball JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    HAAAA Naskia wemetumiwa kama tangazo la biashara ukinitaja na wewe nayasema mambo yako dawa chungu
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini haya mambo yapo mtoto ananyweshwa Mbege ili alale mama afanye kazi
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa, acha uongo!!!
     
Loading...