Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto hapendi chakula chochote

Discussion in 'JF Doctor' started by Akthoo, Feb 21, 2012.

  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Tafadhali bwana Dr. nisaidie.
    Mtoto wetu ana umri wa Mwaka mmoja na miezi sita sasa hapendi kula chakula chochote zaidi ya kunyonya maziwa ya mama yake. Je kuna njia yeyote ya kumsaidia ili aweze kula kwa sababu hata ukuaji wake (uzito) sasa umekuwa taratibu mno.
     
  2. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mpatie bits & pitches. Mtoto wa dada alikuwa ivo ivo but kapona kbsa.
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inapatikana wapi?
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Sivielewi vitu hivyo; na vinapatikana wapi? Tafadhali fafanua!
     
  5. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni tiba kupitia matunda ya peaches na imeongezwa vitamin A.ina ladha nzuri sana watoto wanaipenda sana.imekua packed katika kidumu kidogo cheupe. Izi bidhaa tunatumia sana na familia yangu.0765377506 wasiliana na uyo kaka! Ndo yuko kwenye iyo kampuni. Yeye ndo alitusaidia.
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Chakula jamani ndiyo dawa aina ya kwanza, pamoja na multivit lakini hakikisha anakula hata kwa lazima baadaye atapenda,pia mbadilishie aina ya chakula kila wakati ila zingatia balance diet. Watoto wanapenda sana pipi biskut na vitamu vingine na wanaishia kufutuka hiyo si afya bora
     
Loading...