Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizamo wa mdau fulani fulani...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jmnamba, Apr 2, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna bwana mkubwa amenichekesha sana sasa hivi amesema eti "CCM imewaachia CHADEMA washinde Arumeru ili wahisani waendelee kututumia pesa za misaada, kwa sababu ingeshinda tena wahisani wangeanza kuamini kwamba chama tawala kinakandamiza ushindani, kila uchaguzi wanashinda wao tu" kwi kwi kwi!!
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo kweli ni kwi,kwi,kwi,kwi
     
  3. p

    petrol JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nani anabisha hilo?
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenifanya nami nicheke sana.
    Duh! Ngoja nikalale.

    Wao wanafikiria kushindwa ni jambo jepesi kihivyo. Walizoea kutupa maumivu hayo wazalendo, ngoja sasa wayapate. Na bado, hiyo ni ishara tu kutoka Kaskazini.

    Wakatafute waganga na kutafutana mchawi.
     
  5. m

    mkuu wa kambi Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Duh! Ngoja nikalale.

    Wao wanafikiria kushindwa ni jambo jepesi kihivyo. Walizoea kutupa maumivu hayo wazalendo, ngoja sasa wayapate. Na bado, hiyo ni ishara tu kutoka Kaskazini.

    Wakatafute waganga na kutafutana mchawi.[/QUOTE]

    kwi kwi kwi, kwo kwo kwo, teh teh
    afadhali nikalale mie
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,196
    Likes Received: 11,518
    Trophy Points: 280
    uyo bwana mkubwa amehaha baada ya kuona respond ya watanzania werevu.
    Kelele za chura.......
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbe bado hatujarudi mjini...tuko arumeru.
     
  8. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM watamaka kila kitu! Hayo maneno ya mkosaji. Wind of change hiyo na bado wataipata!
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hapo ningekuwa mdhungu ningekwambia, 'what ever that helps you sleep at night!'. ILa kwa kuwa mi wa huku huku Arumeru East nakupa pole kisha nakuelewa kwa sababu najua kukosa ushindi si kitu kidogo, na tusipokuelewa unaweza kwenda kujinyonga bureee! Kwa hiyo tunakubaliana na hivyo ulivyosema...
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaweza kuwa kweli. Ingawaje si kweli.

    CCM sasa wameshindwa kuwa danganya wananchi wa Armeru. Na kwa muelekeo huu watashindwa kuwadanganya watanzania.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kujifariji kuko kwa aina nyingi.
     
Loading...