Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila atishia kumshtaki AG

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jun 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha DP, Mchungaji Christopher Mtikila

    Mwenyekiti wa Chama cha DP, Mchungaji Christopher Mtikila, ameahidi kumfikisha mahakamani Mwanasheria Mkuu wa Serikali (AG) Jaji Fredrick Werema kwa madai ya kushindwa kuandaa muswada wa mabadiliko ya sheria ya uchaguzi, ili kuruhusu mgombea binafsi.

    Mchungaji Mtikila alisema hayo jana jijini Dar es Salaam alipozungumza na waandishi wa habari.

    Alisema Mahakama Kuu ilishatoa hukumu iliyoruhusu kuwepo mgombea binafsi, lakini serikali ilikata rufaa ikipinga.

    Hata hivyo alisema rufaa iliyokatwa na serikali haitengui hukumu iliyotolewa na Mahakama Kuu.

    Alisema hivi sasa serikali kupitia Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec) inaendelea na maandalizi ya Uchaguzi Mkuu bila ya kuweka mazingira ya kuwepo mgombea binafsi.

    "Hili suala si la hiari bali ni kitu kilichoamriwa na mahakama, hivyo hapa hakuna hiari bali serikali ilitakiwa kutekeleza," alisema.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    peleka mahakamani hao mtikila, tunataka mgombea binafsi sisi...sijui wanaogopa nini hawa ccm...
     
Loading...