Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtei Express! Yachafua hali ya hewa kabla ya kufunga mwaka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Dec 30, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya simanzi na isiyotarajiwa na wengi basi la kampuni ya Mtei Express inayofanya roots kt ya Jiji la Arusha na Mkoa wa Manyara leo alasiri ilipinduka ktk barabara ya Arusha Babati eneo la Kisongo CMC area na kujeruhi watu zaidi ya 20 na hata hivyo kuna hofu ya watu kupoteza. Ilikuwa ni mteremko mkali kwa wastani na kubasti tairi ya mbele na ndipo akashindwa kulimudu na likapinduka kushoto mwa barabara kama unatoka Arusha kuelekea Manyara. Kwa kweli ndipo lile neno linakamilika ya kwamba "NI MAJALIWA YAKE MUNGU KUIONA MWAKA" na nikapenda kuwatakia majeruhi pole nyingi wapone mapema waendelee na ujenzi wa Taifa.

    Source: Ni kwa aliyetoka eneo la tukio!
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hata mie nimesikia habari hii
    tunawaombea majeruhi afya njema wapone waungane na familia zao kwenye sherehe ya mwaka mpya 2012
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Mida ya mchana nilikuta wakiliinua basi hilo habari ambazo sikuweza kuziamini maramoja zilisema kuwa watu 4 wali RIP Habari zaidi zinakuja soon
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dud! Ama kweli lusfa anatawanya majeshi yake.

    Shindwa pepo wa kuzimu! Shindwa! Shindwa na hata ulegee!! Hauna mamlaka kwa mji wa waliohai! Shindwa!

    Waliopatwa na msiba poleni sana na MUNGU mwenye uweza awajaze nguvu ktk wakati huu mgumu! Na marehemu wote walale kwa AMANI ya Bwana!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip wote mlikufa..
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Kwa wote waliofikwa na mauti!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,690
    Trophy Points: 280
    hili gari si lilipataga ajali mwaka jana mitaa ya hedaru??tarehe hizi hizi mmesahau?
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dah! pole nyingi ziwaendee wote waliopatwa na mkasa.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna mshikaji mmoja amesema wana maagano kwa namna moja ama nyingine na nguvu za,,,,,,,,
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,625
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    shetani ashindwe na alegee kwa jina la YESU,majeruhi wapone haraka.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ifikie kipindi wamiliki wa mabus waache kufunga mbele tyre za bei chee zina bust ovyo ovyo
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wanapenda tairi ya bei rahisi.

    Pendekezo Mi naona kungetengwa kituo cha kuuza tairi ambayo special kwa magari ya abiria.

    Ni wazo tu!
     
  13. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Magari haya nayo yanaenda kasi sana na polisi kila mara wanapokea rushwa kutoka kwa makondakta.

    Inasikitisha!
     
  14. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa wote na majeruhi! Mtei ilishawahi kupinduka miaka ya nyuma eneo hilo hilo. Kweli kuiona na kuimaliza siku ni majaaliwa yake Mwenyenzi
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani pale kwa wasio na matumaini watahaha sana!

    Ole wao kwa wale wasiona matumaini!
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wanajifungia mitairi ya kichina bei chee badala ya kufunga Bridge stone au Michelin unakula bus tairi za mbele zimepigwa Yong Ling alafu kipara sasa abiria mkishuka mnaomba Mungu hizo tairi zisijibu maana mmmh
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,025
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa mabasi yamekuwa yakipinduka na kujeruhi na mara nyingine kuua, napendekeza serikali ichukue hatua madhubuti kukomesha tishio hili la maisha ya raia wasio na hatia, ikiwezekana ipige marufuku matumizi ya mabasi kama si magari yote kwa usafiri wa abiria. lengo la ushauri wangu ni kuondoa tishio la kuuawa ama kujeruhiwa na mabasi/magari. serikali ichukue hatua kama ile ya kuzuia matumizi ya ardhi kwa wakazi wanaoweza kufikiwa na mafuriko yasababishayo majeraha uharibifu wa mali na maafa, poleni wafiwa na majeruhi, RIP marehemu
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,025
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Unanikumbusha general tire, kuiua ni kujipotezea uwezo wa kudhibiti ubora wa matairi tuyatumiayo! ling long.....! du!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nimegundua sisi waswahili hatuwezi kabisa kujisimamia lazima awepo mkoloni nyuma ndo tutaendelea
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Uko sahihi sana lakini mafisadi hawaoni wala hawasikii.

    Tuna hasara na serikali legelege ya Jk!
     
Loading...