Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania mahakamani uingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Injinia, Sep 10, 2010.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtanzania mwenye asili ya Asia, Safina Khan, amefikishwa mahakamani hii leo huku Uingereza kwa mashtaka ya 'human trafficking' - alimleta mama wa miaka 47 kuja kumsaidia kazi za nyumbani lakini mama huyo anafanyishwa kazi kwa masaa mengi bila mapumziko.

    Hii ni kwa mujibu wa Sky News Radio jioni hii.

    Hivi, hizi kesi za waTanzania wanaoleta wafanyakazi wa ndani chanzo ni kipi kati ya hivi:
    1. Waajiri wanawarubuni kuwa wakifika huku watalipwa mshahara kwa viwango vya Uingereza
    2. Hao wafanyakazi hawajali mradi wameambiwa ni Ulaya/ Uingereza
    3. Hao wafanyakazi wakifika huku wanakuwa wajanja na kufungua mashtaka hata kama si kweli
    4. Ni kweli waajiri wanawaonea wafanyakazi wa ndani na kuwatumia kama watumwa?
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Mhindi aliyenunua passport.
     
Loading...