Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanuwia Radhi wana Jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Feb 7, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimestahamili vya kutosha lakini imefika mahali ningependa wana Jf na watanzania wamuelwe mama Kibajuki nje ndani ndani nje .kutokea mika ya 70 ,lakini kwa leo nitadokeza kidogo tu kwa kumuliza mama kibajuki Unakumbuka katika ile mika ya 70 ukiwa nje ya Tz masomoni mzanzibar mmoja alipokwita Bibie na wewe ukakasirika ?kwa kutokujuwa nini maana ya Bibie tafsiri yake ? makubwa zaidi yatafuata baadae (yale ambayo mtu yakujifungia mchumbani na kuangusha lio) naimani unajuwa fika kuwa wazanzibar sio wapumbavu kiasi hicho na hilo unalijuwa (unalielewa) hata kabla hujaingia katika chama au serekali.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mama kibajuki ndo nani?
    Unajua umuhimu wa kutaja jina sahihi hasa wakati unamu-accuse mtu?
    Na kama ni personal attack this is a weak one Sonara, pullleeeez! A gal can have a crying spree without having to explain (wajua hormones weye?)
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Na kama hili ni mojawapo ya mambo ambayo 'umestahamili', basi kifuko chako cha stahamili kinahitaji meneja, nawaza kujitolea ila mtiti wake sikawii kukutoa na kifuko cha nyongo!
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    kama lugha zenyewe ndio hizo, ngoja na mie nimuulize kwa lugha yake labda ndio tutamuelewa:

    ''Kani wee Thonala ni Mdhadhibaliii au Mdhadhibalaaa....??''
     
Loading...