Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji wa CCM wazidi kupukutika sasa ni mtaa kwa mtaa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Oct 17, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jana wanachama zaidi ya 20 walirudisha kadi za chama cha Mabwepande na kujiunga na M4C ni mtaa wa Sanare ambao mwenyekiti wa mtaa huo ndg Selemani anatuhuma kaifatavyo
    -amechangisha 3,000 kila familia kwaajili ya bunduki lakini mpaka leo haja nunua hiyo bunduki kuna kaya 2,000 na bunduki 900,000 huku yeye alipata mil 6,000,000[TABLE="width: 93"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    -anachangisha 200 kila mtoto kila siku kwa ajili ya kitu kina itwa mkakatina shule ya daraja II ininawanafunzi 2000.
    -anakusanya pesa ya takataka 1,000 kwa familia na 2000 kwa kibanda/duka ukifanya kosa lolote unalipishwa 10000 na hakuna risiti.

    -wakusanyaji wa michango yote ni watoto wake.
    -ukitaka barua yako isaniwe na mwenyekiti ni 5,000 mkopo ni 20000 ikumbukwe hakuna risiti..
    IMG_0164.JPG
    IMG_0168.JPG
    IMG_0171.JPG
    IMG_0186.JPG
    Kamanda Ephata Nanyaro akipokea wanachama waliokihama chama cha Mabwepande na kuhamia chama cha Demokrasia na Maendeleo na nyumba inaonekana kwa nyuma ndiyo nyumba ya mwenyekiti wa mtaa Ndg Seleman.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haya sasa...
    Daraja II waisahau hawa Mabwepande.
    Wangejua wahamishie mahala kwengine hizo resources wanazopoteza.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM wanagawa sukari kama hawana akili nzuri Lema jana aliwaambia wakazi wa mtaa wa sanare wasikatae sukari na pesa lakini wao wajue wanaenda kumchagua Diwani kupitia Chadema...
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kulala hadi kieleweki.pamoja tutashinda kuizika ccm
     
Loading...