Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mstaafu rais ben mkapa ashambuliwa...................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Sep 17, 2013.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2013
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160






    Habari














    Mkapa ashambuliwa










    Ezekiel Kamwaga

    Toleo la 315
    11 Sep 2013










    [​IMG]


    • Swahiba wa baba Obama amwondolea uvivu





    RAIS mstaafu Benjamin Mkapa ametuhumiwa kwamba ndiye aliyerejesha nchini rushwa, kitu ambacho kilipigwa vita na Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, ambaye ndiye aliyewalea kiuongozi na kisiasa Mkapa na viongozi wengi wengine wa sasa.
    Tuhuma hizo zimetolewa na mwandishi mkongwe wa habari Afrika Mashariki, Philip Ochieng, katika mahojiano aliyofanyiwa na gazeti la Daily Nation la Kenya hivi karibuni
     
  2. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,041
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Nilijua kavamiwa labda na watu na kushambuliwa.......

    kumbe ushambuliaji wa maneno lol
     
  3. V

    Viscom Senior Member

    #3
    Sep 17, 2013
    Joined: May 23, 2013
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eheeeee....tiririka mwandishi.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2013
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,027
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ochieng anamfahamu Mkapa fika kwani walifanya wote kazi na wakina Ulli Mwambulukutu pale daily News enzi hizo Mkapa akiwa Managing Editor; hivyo anachoandika anausahihi nacho!!
     
Loading...