Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msolopa Investment Company Ltd (MICL)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 17, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Kama unadaiwa na serikali basi hawa ndio watakuja kukudai

     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Malizia basi mkuu Msolopa kwa nini awe kwenye heading? Ama naye anadaiwa na serekali?
     
  3. Tulamanya

    Tulamanya Senior Member

    #3
    Nov 17, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa sijaelewa vizuri;

    Kama jana ilikuwa mwisho wa kuomba zabuni hiyo....je Tenda board ya Hazina ilikaa saa ngapi na kuipitisha Msolopa? au heading yako haijaka vyema?

    Nikiacha hilo....! hicho wanachotaka kukifanya Haziza ni Ufisadi juu ya Ufisadi? Jamaani situliambiwa fedha za EPA zilikuwa na uhusiano na CIS (Mpango wa kuagiza bidhaa toka nje) au network yangu haikamati vyema hapa?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mbona nilisikia siku moja Msolopa wakitangaza katika RFA notice kwa wadaiwa wa pesa hiyo? ina maana walipewa wao hiyo kazi? ni kama wiki mbili sasa! au nilisikia vibaya? Iweje watu waseme matokeo ya tenda hayajatangazwa?
     
  5. H

    Huduma Member

    #5
    Nov 17, 2008
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINACHOJUA ni kuwa wenye kumiliki magazeti haya ni walewale waliomiliki yale yaliyomkapenia Aliyeko madarakani hadi akaingia Ikulu.

    Jamaa hawa wanatumika tu kama kinyago usoni mwa mtu halisi. Isitoshe jamaa hawa wameungana na makundi fulani ya kijamii na kiimani wakiwa na lengo la kuona kwamba jamaa harejei madarakani baada ya 2010, yaani, akienda kuona World Cup Afrika Kusini atakuwa na miezi 4 au 5 tu tena Ikulu. Baada ya hapo anakuwa raia wa kawaida.

    Mkakati wao unasaidiwa na watu kadhaa Ikulu, taasisi za dini na kibiashara pamoja na jamaa wa nje ambao tayari walikwishaanza miradi kadhaa na kundi hilo linalompiga vita JK wakati baadhi yao wakiwa ndani ya serikali.
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wapi SIM 2000
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    Huduma nafikiri hii post yako ina thread yake utakuwa umeziconfuse!
     
  8. Hii tenda ilishapewa kwa kampuni ya Msolopa wiki chache zilizopita.

     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    More clarifications needed so to scutinise accordingly
     
Loading...