Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana Mfupi kuliko Wote Duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Mar 16, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu bado hujatuaambia umri wake!nafikiri ni muhimu kujua hili!!
     
  3. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Ni teenager, 15years old according to Dailymail(original source)
     
  4. j

    julitha charles New Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh, kweli mungu ana majabu yake.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ndo ujue mungu yupo hivyo pia umshukuru kwa ulivyo
     
  6. P

    Pomole JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiseme mfupi sema msichana mdogo kuliko wote
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I love her!
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kila binadamu huumbwa na Mungu na kisha huletwa duniani. tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake.
     
  9. yakub

    yakub Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosea kaka she has 16 yrs old.she was born in 1993
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Muda si Mrefu Mijitu itaanza kukichakachua.......

    Na kenyewe katahitaji ati ehhhh.........
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    binadam tumeumbwa tofaut tofaut ni bora huyo anaonekana kuliko wengine wapo ok ila mawazo na akili zao kama kin.......esi hiv
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sio mdogo we uoni sura imekomaa sema ni mkubwa
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i like the girl
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mdogo ni adjective mkuu...mdogo ni kwa umri....mfupi ni kwa kimo..Eish...Unafikiri Jukwaa la siasa.
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa lip? Mi nadhani hayupo kwa kuwa hawezi kuumba watu kwa kuwaonea hivi.
     
  16. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Hakika maajabu ni mengi! nigependa kujuwa taaluma yake vipi? Hebu eleza historia yake kwa kirefu. Kumbuka kuwa ufupi si ugonjwa! Unamkumbuka Andunje wa kitabu kile tulichosoma enzi hizo na KIbanga aliyempiga mkoloni? Kama hukisoma kitafute. :lalala:
     
  17. wende

    wende JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good enough ni kuwa mungu amempa viungo vyote.....si kilema!
     
Loading...