Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana aliyeserious namngojea kuwa mchumba wangu hadi mke

Discussion in 'Love Connect' started by ngulangwa, Oct 21, 2012.

  1. n

    ngulangwa Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye miaka 25 Ningependa kupata msichana mwenye sifa zifuatazo:

    1. awe muislam
    2. Awe na mwili wa kawaida si mnene awe na urefu wa wastani maji ya kunde rangi
    3. Mwenye degree,diploma au form six
    4. Mwenye kujiheshimu na aliyetulia
    5. Niko Dar hivo ajue ndipo maskani
    6. aliyetayari ANICHEKI kwenye email sngulangwa@yahoo.com au 0682008819
    7.mimi mrefu mwembamba maji ya kunde.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania bila ukimwi inawezekana
     
Loading...