Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana achaniwa nguo hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 24, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MSICHANA anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 20 hadi 22 ambaye hakufahamika jina lake mara moja amekumbwa na kadhia ya kuchaniwa nguo yake baada ya wanaume kuchoshwa na mavazi yake ya nusu uchi ambayo yanaenda kinyume na maadili ya mtanzania.
    Msichana huyo amechaniwa nguo hiyo jana majira ya saa 11 jioni baada ya kukatiza mbele madereva wa usafiri wa pikipiki ‘bodaboda’ huko maeneo ya JetLumo jijini Dar es Salaam
    Msichana huyo alikuwa ametinga kivazi cha nusu uchi kaptula ‘mini’ ambayo tena haikuwa na maadili ni fupi kupitiliza ambayo ilikuwa ni mithili ya kutovaa kitu katika maungo yake

    Hivyo msichana huyo imedaiwa alichosha watu wanaomzunguka eneo hilo kutokana na mavazi yake yasiyo na maadili na hivyo kupelekea wanaume kujitolea kumshikisha adabu kwa kumchania nguo hiyo ili aweze kutembea uchi bila nguo ya chini

    Msichana huyo alifika katika kituo hicho kwa lengo la kupata usafiri wa pikipiki apelekwe mahali ambapo alikuwa akihitaji apelekwe

    Hata hivyo mteja huyo hakufurahiwa na wengi kutokana na maadili yake na hivyo kutokea madereva wawili ambao walijitolea muhanga na walimtatulia nguo yake ya chini aina ya kaptula ambayo aliyokuwa amevaa

    Hivyo kutokana na hilo hakuna raia yeyote ambaye aliweza kumtetea kuhusiana na hilo na kujikuta akipata aibu ya mwaka na kuangua kilio cha aibu na kuomba asitiriwe katika moja ya saluni iliyokuwa karibu na hapo

    Hadi NIFAHAMISHE inaondojka eneno hilo ilicha msichana huyo akiwa ndani ya Saloon hiyo ya kike na kuhofia kutoka kwa aibu aliyoipata
     
Loading...