Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: Nachingwea t.t.c

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tisa desemba, Mar 18, 2012.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepokea taarifa za msiba wa mwanafunzi wa chuo cha ualimu nachingwea aitwaye anna tuli mwaka wa kwanza (grade iiia) kilichotokea huko wilayani ruangwa-lindi alikokuwa akifanya mazoezi (teaching practices).

    Anna amefariki leo alfajiri baada ya kuugua maralia kwa mda mfupi. Mipango ya mazishi inaratibiwa na chuo kikishirikiana na familia ya anna iliyoko mkoani manyara.

    "bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe, poleni wana nachingwea t. T. C na familia ya anna tuli"

    source mwalimu mkuu kitandi s/m- ruangwa.
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    RIP Mwalimu, malaria haikubaliki.
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    RIP Anna.
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh, pole sana wafiwa wote na R.I.P Anna.
     
  5. s

    southern Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole familia ya Anna, pole wanachuo na na uongozi wa chuo nachingwea ttc
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu aiweke roho yake mahala pema peponi. Tumepoteza nguvu kazi na pengo kubwa kwa sekta ya Elimu
     
  7. P

    Peter Nyanje Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa. Ni majonzi kwrtu sote kwani hata mi ni mwanajumuiya wa hicho chuo... makazi yangu pale Nambambo (wanaotoka ay kuijua Nachingwea wanapafahamu) yanapakana na hiki chuo
     
  8. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    rip mwl anna mungu alikupenda zaidi malaria haikubaliki ma uncle nae ulipotezwa na hi kitu
     
  9. B

    Buto JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.i.p mwl
     
Loading...