Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba kama huu unatufunza nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Feb 18, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Naangalia mazishi ya Whitney Huston..kuna mmoja wa bodyguard wake kapewa nafasi ya kuongea msibani.Hivi sisi waswahili huwa tunawapa watu kama hawa nafasi ya kuzungumza msiba unapotokea.Kwa mfano kumruhusu house maid au mlinzi wa hapo nyumbani kwa marehemu kusema chochote kinachohusu mahusiano yake na marehemu siku ya msiba
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    misiba ya kwetu uswazi kila mtu anataka awahi kwenda baa. hawana muda wakupoteza.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wewe tema mate chini..misiba mingi hasa ya sisi wakristo huwa mirefu sana.Hivi kumpa house maid hata dakika 3 ni muda mrefu,hebu nambie mara ya mwisho kuhudhuria ilichukua muda gani kumaliza.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna umuhimu gani?
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Swali gumu,ni kama kuniuliza kwa nini tusichome mwili wa marehemu badala ya kuzika au kwa nini tuone mwili wa marehemu kabla ya kuzika.

    Anyway Kipipi,nachojaribu kuonyesha hapa ni namna gani tunaweza kukumbuka mazuri ya marehemu ili tujifunze kutokana nayo na wakati mwingine inafariji wafiwa bila kusahau kuonyesha thamani ya watu niliowataja.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    umpe muda aseme alivyokuwa anateswa wkt siku zote mtu akifa wosia unakuwa wa kumsifia tu.
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata wa Whitney ulikuwa mrefu....

    Ila hoja yako naipinga kwani hivi vitu hufanyika kwa watu maarufu zaidi...
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    mmh. hapana kwa kadri ya misiba niliyohudhuria huwezi kuzika bila kutoa maneno mawili matatu kutoka kwa familia na watu wa karibu wa marehemu.
     
Loading...