Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshikaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Jul 21, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hivi mnakumbuka zamani neno "mshikaji" lilikuwa likimaanisha mpenzi wako au hawara wako? Baadaye ndio likaja kubadilika na kumaanisha rafiki.....duuuuh....

    Ilikuwa ukisikia kwa mfano, Nyani Ngabu mshikaji wake Katelero...hiyo ilikuwa na maana Katelero ni demu wangu...lol...hii misamiati ya kiswahili hii
     
  2. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mambo yanabadilika sana,
     
  3. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mambo yanabadilika sana NN
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Lakini kweli...vipi sasa wewe?
     
Loading...