Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshamu njoo CHADEMA ugombe ubunge Selina kombani hatufai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 23, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mshamu aliyekuwa mgombea udiwani kwa tiketi ya cuf ni mtu mahiri mchapakazi mtetezi wa wanyonge hapa ulanga.kwa kuwa cuf imekufa njoo cdm kwanza hustaili kugombea udiwani gombea ubunge mama selina kombani hana ubavu wa kupambana nawe2.tuna kero kibao amefumbia macho mahenge maji yanatiririka milimani lakini majumbani maji hakuna mahenge haijawahi kukosa mvua lakini ni moja ya wilaya zenye njaa tanzania.mlo wa mwanchi wa mahenge ni mlo mmoja kwa cku utazani hakuna mbunge.
     
  2. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Mshamu yuko humu?? Maana ninavyojua watu wengi hawapendi kuwa katika mitandao ya kijamii kama hii! Kama yupo tungependa kusikia anasemaje juu ya ombi hilo.
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Na hata kama yuko humu inawezekana hapendi ubunge yeye anapenda udiwani zaidi....
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mahenge 99.99% ni catholics! Mwambieni Ndorobo agombee!
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitokezeni wengi wananchi wataamua,wapo wengi ndani ya CDM hapo Ulanga wnye uwezo kuliko huyo Bwana!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mie namkaribisha chadema
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Celine Kombani si ndiye aliyemkondishia majambazi mgombea wa CDM yakamunyang'anya fomu zake za kugombea ubunge siku ya mwisho wakati akizipeleka kwa msimamizi wa uchaguzi. Matokeo yake Celine Kombani akapita bila kupingwa.

    Naomba mnisahihishe kama nimekosea?!
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani huyu Mshamu ndo yule nilisoma naye au???
     
  9. kijenge

    kijenge Senior Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndiyo huyo pia alimuekea mgombea mwenzie wa magamba meno ya kiboko anaitwa azizi mpaka leo anakesi hapo ulanga na selina amedai mpka amfunge ili iwe fundisho kwa atakae mpinga hapo ulanga.na anaweza kwa kuwa yeye ni boss wa mahakama.na anayeza kuvuka mbinu hizo chafu za mama ni mshamu.
     
  10. kijenge

    kijenge Senior Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezakana kama ulisoma na mtu anayeitwa mshamu shabani mbunda anaishi mahenge mjini kwa sasa ni mjasiriamali maarufu hapo mahenge.
     
  11. kijenge

    kijenge Senior Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anaitwa mshamu shabani mbunda wa mahenge mjini
     
  12. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ya udiwani alipata kura ngapi? maana inaonyesha kura za udiwani hazikutosha au aje abebwe na jina la CDM??????
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    That is good of Mahenge. Catholics hawana ubaguzi. I admire them.
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nadhani huko Mahenge kuna wana CDM ambao wanaweza kupeperusha vema bendera ya CDM kuliko huyo Mshamu. Hawa watu wanaojiunga ktk vyama ili wapate vyeo na madaraka ni hatari sana!
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama watu wa ulanga wamemwona anawafaa na cdm wanaona anafaa kusimamia sera za chama apokelewe na kuandaliwa mapema kiakili na kisera, makamanda lazima wawe tayari kwa vita muda wote, tusipuuze maoni ya watu kama magamba cdm kila taarifa, ombi, wazo, maoni, challenge(kupinga jambo) ni muhimu naomba viongozi wa wilaya mkoa taifa wafanyie kazi taarifa hii.
    Ilimradi Mshamu nae awe tayari kwa mabadiliko kupitia peoples poooower...
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakuna muda wa kubembelezana, Andaeni maandamano mpaka nyumbani kwake mkamueleze ni nini mnachokitaka, nendeni na waraka wa maandishi kabisa kabisa.

    kama mkienda asubuhi mkakuta kaisha ondoka kwenda kwenye utafutaji wekeni kambi mpaka arudi akichelewa sana acheni waraka huyo nyumbani kwake kisha siku inatofuatia asubuhi mnaamkia kwake mpaka kieleweke.

    Muelezeni ukweli kwamba yeye kama mwana ulanga anawajibika kuitumikia Jamii hiyo kwa ufanisi dhaidi na mmeonelea kwamba atawafaa kuwa mbunge wenu, na mumueleze wazi kwamba hamna Imani na CCM wala CUF sababu mambo yanayofanyika kwenye ngazi za kitaifa za vyama hivyo viwili hayajajielekeza katika kutatua kero za wananchi.

    Asipowaelewa naweni mikono yenu hapo hapo nyumbani kwake muondoke lakini mumueleze kwamba mnachukulia kama kikwazo cha maendeleo yenu.
     
  17. k

    kudos Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ajabu hayo, kwani huyu Mshamu ndo atawalimia mashamba yao? kama kuna njaa kwa uvivu wa watu kulima hata aje huyo Mshamu ni kazi bure... labda kama ndo kudanganyana atawalimia.....na kama yeye ni kiongozi mzuri basi hata akiwa hapo cuf mchagueni usilete kampeni za uongo ujanja
     
Loading...