Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara ngazi ya stashahada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, May 4, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana jf naomba mnijulishe mshahara kwa ngazi ya Diploma kwa kuanzia, asanteni mbarikiwe sana.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Diploma ya nini?
     
  3. m

    madata84 Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Diploma ya social science
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Scale zinatofautiana kutokana na Kada?
    Wewe umehitimimu kozi gani kwa ngazi tajwa?
    Ukiachilia kada ya Afya ambayo wanalipa zaidi TGC 2 ya kada nyingine ni 278400 but kwa kada ya afya inalipwa like 400,000 Plus!!
     
Loading...