Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msemo mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LadySwa, Dec 4, 2009.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ukitaka kuuza kitu uza kwa kulingana na ubora wa kitu,usiuze kwa bei ya kumaliza shida zako.
     
  2. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii si kweli, bado unaweza ukalazimishwa kuuza kitu kwa bei iliyopo sokoni, utafanyaje?
     
  3. M

    Makoko in UK Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Azikiwe.
    Alichosema LadtSwa ni kuwa Ubora wa Kitu/Bidhaa ndio uwe kigezo cha kupangia Bei. Isiwe una tatizo la laki tano hivyo chochote ulichonacho ukaamua kukiuza kwa laki hizo japo kuwa unajua kuwa ubora wake kithamani haulingani na bei uliopanga.Uwezekano mkubwa ni kuwa utapoteza wakati. Ni kweli unaweza ukalazimika kuuza kwa bei ya soko na hiyo huenda pande zote, inaweza kupanda au kushuka dhid ya bei uliyopanga.(Na Masoko mengi huzingatia ubora wa bidhaa).
     
Loading...