Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSD CLOSURE FOR THE WHOLE MONTH - STOCK TAKING, i cant understand

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, May 27, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu, recently kumekua na taarifa kwamba MSD [Medical Stores Department] wanafunga kwa mwezi mmoja; sadly, naona kama hii ni lack of effective management strategies na efficiency kwa shirika ambalo linatumia electronic and manual inventory management approaches

    Nauliza wadau ni lazima shirika lifungwe for stock taking? hata kama ni procurement agency? hivi hawa TBL, Cocacola, na other stockists huwa wanafunga?

    is there any other way to reduce this closure time?
    kufunga MSD kuna-address matatizo ya ubovu wa huduma zao?
    Juzi hapa tumesikia wakuu waili wa mikoa wakitoa shutuma hadharani [Dar na Kilimanjaro]... is there any way huduma zikaboreshwa?
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sababu wanazo
     
Loading...