Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa uchoraji tanzania na hazina ya taifa letu mr raza mohamed

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 28, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mohamed Raza ni Msanii Maarufu wa kimataifa ambaye ni hazina Halisi ya Taifu letu la Tanzania, alianza kazi yake ya sanaa za kuchora tokea enzi za Uhuru wa Tanganyika. Vizazi zaidi ya

    viwili vimenufanika na kuelimika kwa kusoma vitabu vyake tokea shule za msingi mpaka secondary hasa vya kiingereza kama familia ya Mr & Mrs Daudi na Mtakuja Primary School. Mbali na hapo Mzee Raza aliwahi kumchora Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere Miaka ya

    1960 na kufanikiwa kupata kazi katika chama cha TANU. Pia aliwahi kufaya kazi katika ubalozi wa Marekani Hapa Tanzania miaka ya 70. Hii ni Sehemu ya kwanza, URBAN PULSE PRODUCTIONHaya tena shemeji yangu nakuona unavyojieleza Mashallah bado una dai .............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee namkubali aisee na kazi zake huwa nazipenda kwakweli, nakumbuka nikiwa mdogo tulikuwa tunakwenda nyumbani kwake pale Mwenge kijijini kuangalia picha zake. Thx for the footage mkuu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    ni mchoraji mzuri sana.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Yeye ni Mwalim wa Uchoraji hapo chuo Kikuu Cha Dares-Salaam Mkuu bujibuji shemeji yangu mimi huyoooooooooo anaishi mwenge mwisho wa kituo cha basi .
     
Loading...