Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii alikufa afufuka afrika kusini

Discussion in 'International Forum' started by 3squere, Feb 7, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Msanii aliyekufa 'afufuka' Afrika Kusini
    6 Februari 2012 23:23
    Mtu mmoja nchini Afrika Kusini anayedai kuwa ni mwanamuziki
    mashuhuri aliyekufa, anashikiliwa na mamlaka za nchi hiyo hadi
    watakapothibitisha utambulisho wake kwa vipimo vya DNA,
    wamesema polisi.
    Mtu huyo anasema yeye ni Khulekani "Mgqumeni" Khumalo -
    mwanamuziki wa nyimbo za kiasili za Kizulu ambaye alifariki
    mwaka 2009.
    Anadanganya
    Hata hivyo alizuka katika nyumba ya familia yake wiki iliyopita
    akidai kuwa alikuwa ametekwa na mizuka.
    Familia yake wakiwemo wake zake wawili, wanasema
    anaonekana kuwa ndio mwenyewe - lakini polisi wamesema
    atashtakiwa kwa udanganyifu iwapo vipimo vya DNA
    vitaonesha anadanganya.
    Mwandishi wa BBC mjini Johannesburg, Nomsa Maseko
    amesema polisi wanatarajia kupata majibu ya vipimo vya DNA
    baadaye wiki hii - na mpaka wakati huo mtu huyo atasalia
    kizuizini.
    Mashabiki
    Mwandishi wetu anasema iwapo vipimo vya DNA vitaonesha
    kweli ni Bw Khumalo, polisi watalazimika kwenda mahakamani
    kupata kibali cha kufukua maiti, ili kujua nani hasa alizikwa,
    katika mazishi yaliyokuwa ya hali ya juu ya Bw Khumalo
    ambayo yalihudhuriwa na wanasiasa, vyombo vya habari na
    mashabiki wake.
    Mwandishi wetu anasema kesi hiyo imezua kizazaa nchini
    Afrika Kusini - na siku ya Jumapili iliyopita, maelfu ya mashabiki
    walikwenda Kwazulu-Natal kushuhudia "kutolewa" rasmi kwa
    mtu huyo.
    Polisi walitumia maji yenye nguvu kutawanya watu baada ya
    msongamano kutokea kutokana na kila mtu kutaka kumuona
    mtu anayejiita Bw Khumalo.
    Upelelezi
    Akitumia kisemeo, aliwaambia mashabiki wake kuwa hakuwa
    amekufa - lakini alipotea baada ya kuchukuliwa na wachawi.
    Amesema alifungiwa katika pango na mizimu kwa miaka
    miwili, na alilazimishwa kuimba na kulazimika kula matope ili
    asife kwa njaa.
    "Nimekuwa hai muda wote," amekaririwa akisema na gazeti la
    The Times la Afrika Kusini.
    "Nimepoteza uzito mwingi lakini ni mimi," alisema.
    Mtu huyo, ambaye hakuwa na mtindo wa nywele wa rasta
    ambao Bw Khumalo alikuwa nao, alipuuza ombi la mashabiki la
    kumtaka aimbe, badala yake alitaja majina ya ukoo wake, kwa
    mujibu wa gazeti la The Times.
    Polisi wa Afrika Kusini wamesema wanashughulikia mkasa huo
    kwa kufanya upelelezi wa kesi ya uhalifu.
    Alamisha hii
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahaah daaah kwakua alikua msanii , huenda aliwasanii juu ya kifo chake.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Pengine aliigiza kifo chake huyo
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    vijimambo hivyo.

    Mbona aligoma kuimba ili kudhibitisha kuwa ndio yeye.

    Ila kwa taarifa yenu tu. mimi ndio Tupac Shakur. Siri yenu msimwambie m2. Nasubiria siku ya siku niwaibukie kule home kwetu.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wow! The man broke the record of Jesus!
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe awezi kwani Yesu alisema mwenyewe kwamba siku ya tatu atafufuka.
    No one can brok that record
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    humu duniani kila siku usanii mpya.... jamaa amegoma kuimba labda mashairi yamepotea kichwani mambo ya usukule
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    just joking...its a feast impossible for mankind
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alikua kazimia.
     
  10. B

    BUBE JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MKUU! Jana nilishtuka kusikia kisa hicho. Mwandishi wa BBC alisema huyo Msanii amekuwa anaishi na mke wa msanii aliyekufa....na inasemekana huyo mama amesema ni mjamzito!
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Fingerprints zake zimeonesha kuwa hazifanani na za marehemu aliyezikwa. Badala yake imegundulika kuwa ni prints za jambazi hatari lililokuwa linatafutwa.

    Ama kweli...jambazi/tapeli limeshamweka mimba mke wa marehemu. Historia ya mtoto atakayezaliwa itakuwa ya kiaina.

    Na suala la HIV status yake?...... ni utata.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa sanaa kweli ameshampa mjane wa watu kibendi.
    halafu mbaya zaidi ndugu wanakomalia ndiye yeye,mwanamke akaingia mkenge.

    lakini huyu mwanamke naye kimeo si angemwuliza umri wa watoto wao wakubwa?na akissema amesahau amwulize mbona hakumsahau mwanaike?au hakusahau kuichapa?
     
Loading...