Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaidieni jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KITOSA, Feb 13, 2011.

  1. K

    KITOSA Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yangu alikuwa na mke hapo awali,ikatokea tafrani wakaachana jamaa akiwa kwenye msoto mkali,akaahidi hatooa tena!Mungu si athumani akatokea mdada akampenda akamuoa,sasa kivumbi yule mke wake wa awali amemuangukia na ametuma watu amrudie na hii ni baada ya miaka sita!afanyeje na ikiwa na wazazi wa huyo rafiki yangu wameridhia baada ya kufuatwa?anaomba ushauri!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ye bado anampenda huyo mke wa awali?Alichofanya mwanzo kinarekebishika?Kama majibu ni hapana asonge mbele na huyo mpya kama anampenda kweli!Kama anahisi kumpenda wa mwanzo zaidi awe mwangalifu au ajiandae kujuta!Ila ungeongeza maelezo ingekua rahisi kumpa mawazo!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    ujinga mtupu.....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kulikua hamna ulazima wa kuchangia!Especially kama huna cha kusema zaidi ya kuonyesha dharau!
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miaka sita mingi sana mkuu na yeye kasha move on, kaoa mtu mwingine ambae wanapendana.<br />
    <br />
    Sasa akikubali kurudi kule mwanzo na huyu wa sasa je?Uungwana uko wapi hapo? Kama yeye alichukia alichofanyiwa mwanzo kwanini afanyie huyu dada anayependana nae sasa hivi baada kutoswa na huyu anaomba msamaha sasa hivi?<br />
    <br />
    <br />
    Amwambie tu kwamba kamsamehe lakini yeye kapata mwingine ambaye wanaishi kwa amani na furaha.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    wewe waona dharau but hii thread ni marudio tu ya thread za aina hii nyingi mno..

    na ushauri pia ni marudio....
    inachosha
     
  7. K

    KITOSA Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama imekuchosa ungesoma then usichangie,hujalazimishwa kuweka vidole na kutuliza akili halafu unaandika pumba!thanks lizzy mawazo mazuri sana
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asimrudie kama yule ndio alikuwa mgomvi ila kama yeye alikuwa mgomvi ndio wakaachana amrudie cause ukiangalia vitabu vya dini hasa bible mke wako anaehesabiwa mbinguni ni yule wakwanza mmoja tu ambae umeapa nae kanisani. Duh hii inatupa wadada angalizo kuolewa na mtu aliyeachana na mwenzake inaweza kukuletea sooo
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa nini asiombe ushauri mwenyewe hadi akutume wewe? Are you his messenger?
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaanza safari unataka kurudi nyuma?? Hana msimamo huyo rafiki yako miaka sita mchezo?? Mwambie aache utoto kashakuwa huyo asonge mbele na asimuumize huyo mkewe wa sasa.
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama alitendwa lipi linamfanya arudi nyuma? vipi huyu innocent wa sasa, huyu aliekubali na kumvmilia maana lazima kakutana na mengi, hasa yakiwa ni mwangwi wa alietangulia.
    Tuwe na huruma jamani, ina maana huyu wa pili hana haki.
    Kama jamaa asipoonyesha msimamo siku akitendwa tena atarudi kwa hyu wa pili?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama anampenda sana huyo wa mwanzo pamoja na kumtenda hatakua anamtendea haki wa sasa hivi kubaki nae wakati moyo wake uko kwingine!Bora amuache ili anae apate atakaempenda kikamilifu!Akijilazimisha kubaki nae ipo siku tu atamuacha kwenye mataa iwapo muda hautamfundisha kumpenda mdada wa watu!
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani muwe na huruma,huyu dada wa watu aliyeolewa baada ya kuachana na mkewe ye aende wapi? kama walishaachana basi,mwenzie ndo kapata mwenza mwingine wanaishi.....lazima tukubali kuna makosa mengine,yanasameheka lakini hatupaswi kurudi nyuma!!!!:coffee:
    Halafu wazazi wengine sijui vipi,we mwanao anaachana na mwanamke,anaoa mwingine,after six years anarudi then wazazi wanajua mtoto wao ana ndoa wanaridhia mke wa kwanza kurudi,kawafanya baya gani mtoto wa mwenzao? anyway,story haina mapana mengi ila nahisi kuna uwezekano mkubwa wa kumuumiza mtu asiyestahili!!!
     
  14. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu tujiulize, wakati mwingine tunatoa ushauri bila kupata fact za mahusiano ya watu. Ni nini kilichofanya waachane? Je hicho kilichofanya waachane kimetatuliwa? then tunaweza kuwa na wakati mzuri wa kushauri kwa sasa ni kama tunapiga ngumi kimvuli vile.
     
  15. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Michelle kweli kabisa nakuunga mkono. Miaka sita ni mingi sana, kila mtu kesha chakachua kivyake mpaka basi.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umeona eeh.....wengi wetu tunajidanganya kuwa jamaa kaachana na mke wake hampendi kabisa ananipenda mimi....nyooooo......tushtuke hapo
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Asirudiane na huyo mkewe wa zamani, huenda akarudia tena tabia yake ya zamani iliyosababisha wakaachana!
     
  18. K

    KITOSA Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    may be inawezekana kama ulivyonena,pia soma vizuri elewa kisha uchangie ndio mnafeli kwa kutoelewa!
     
  19. K

    KITOSA Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks a lot kwa wote mlionipa ushauri mzuri na pia wote mlioponda pia nawashukuru coz wote hatufanani kwa uelewa na hat kuwasilisha hoja ambayo mwenzio ameona amekwama na ameomba msaada.thakns JF its a good place!!
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inabidi kuheshim na kuangalia flngs za mtu, kama walisha achana kwa kipindi chote hicho, najamaa kaoa mke mwingine then amuache amrudie wa zamani, hebu jiweke kwa nafasi ya huyu mpya utajiskiaje? Kwani huyu mke mpya hana moyo wa nyama jamani? Pia jamaa asitegemee akimrudisha kuna furaha atapata no. Asicheze na maisha yake kuliko na yeye amuumize mke wake huyu alienae, bora asimrudie wa zamani. Istoshe wazamani keshazoea maisha yake aendelee tu kuliko kumfanya huyu mpya aanze upya watamuumiza. Kama alikiona cha nini, anakitaka cha nini.
     
Loading...