Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa raisi ukiwa na ambulance maana yake nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Feb 24, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Naomba kupata majibu tafadhali, maana siku za hivi karibuni nimekuwa nikishuhudia msafara wa mwenye-kaya ukiwa na ambulance kila aendapo. Watu tunajiuliza sana kwani Huu utamaduni mpya..mmmh..!
     
  2. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unauliza swali gani hapa? Kwani hujui ambulance kazi yake ni nini? Kama unajua basi majibu unayo. Na kama hujui sema upewe maelezo.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ambulance huegesha jirani ya wagonjwa,
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe haujui kwamba afya ya mkuu wa kaya wako inasumbua,akianguka kafla kwenye gari unafikiri nani atampa 1st aid.
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well said, ha ha haaa
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana yake hali ya kiafya ya mkuu wako wa kaya ni choka mbaya!!
     
  7. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nitajuaje ndugu yangu??? Sijawahi kusikia popote kutoka serikalini na madaktari wake walituthibitishia kuwa haumwi, sasa tunaishi kwa tetesi?. Na hili la ambulance linazidi kutuumiza vichwa kwa sababu inaonekana kwamba hizo tetesi kama ni kweli, basi tatizo ni kubwa zaidi ya sukari
     
  8. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais ni dhaifu kiafya kumbuka ameanguka mara kibao
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Maana yake rais wako yuko MANDEMBA,choka mbaya kama choo cha magunia.AFYA MGOGORO
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu amsaidie na kumponya maana pa1 na ambulance bado maana yanaweza kuwa noma tu.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Halafu ambulance yenyewe ya binafsi na ya mtumba
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    source plzeeeeeee.....otherwize photo plzeeeee,otherwiz habari yako batili
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Objection,
    Binafsi nimeshashuhudia akitokea bagamoyo, ambulance ni ya pili toka mwisho kabla ya gari ya MKUU WA MSAFARA. Huwezi kuupiga picha msafara wa mkulu
     
  14. D

    DENYO JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anayedai source aende kumuuliza mnikulu au anayepanga misafara, ila kwa sasa ni compulsory lazima iwepo, anyway no further comments.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwani hairuhusiwi kupiga picha msafara wa mkwere....!?
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani ujui kwamba ni mgonjwa?
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Upungufu wa Ngao Mwilini....
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na wewe kwa nini usiseme badala yake unazungushazungusha tu. Ukweli ni kwamba mkwere ni 'mgonjwa' tena haswa. Anaweza kucollapse muda wowote. Kinga yake ipo down sana.
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndani ya ambulance ile mara nyingi yumo shekh Yahaya na timu yake
     
  20. n

    ngoko JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu jaribu kujikumbusha kidogo juu ya shida za kuanguka za mwenye msafara , pamoja na kuwa ameongezewa ulinzi usioonekana na Mhe. Yahya Hussein, ni vyema watu makini lazima wachukue tahadhari , maana pale ulinzi wa Shekhe Yahya uki fail , hapo ndipo matumizi ya hiyo ambulance utakapoyaona .
     
Loading...