Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa Kikwete Brazil Kwenye Mkutano wa OGP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chibingo, Apr 19, 2012.

  1. c

    chibingo Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwa wanaofutilia ziara ya Kikwete Brazil kwenye Mkutano wa OGP hivi una wajumbe wangapi? hesabu Per Diem zao, hotel, etc, Na je nchi kama Marekaniimepeleka wajumbe wangapi katika Mkutano huo?
    Na je mkutano huo una Tija kwetu ktk hali mbaya tuliyonayo kiuchumi? Hivi kweli ytuna Open Governance Tanzania? Kama kweli Open Governance ingekuwepo kusingekuwa na wizi wa Mabilioni ktk sekta mbalimbali, watu wangekuwa informed kwa kila jambo lenye maslahi kitaifa na wangetoa mawazo yao.
     
  2. p

    pori Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uchache wao tu nakupa hesabu ya uhakika:- Jk, mama salma, adc, protocol officer, michuzi, anna nkinda(photographer), gerson msigwa(television), mulamula, susan mlawi, mpishi, daktari, mpiga pasi, bodyguards 8, aloyce masanja, waziri wa zanzibar, naibu waziri mambo ya nje. hawa niliowakumbuka ni 23 tayari. kwa anayeweza aongeze na orodha ya watu wengine (anaokumbuka) ambao ni LAZIMA wawepo kwenye msafara wa JK.
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Usisahau advance party pia.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hii kitu gani tena kwenye msafara?
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikokotoe hesabu. Nawaletea sasa hivi hesabu kamili!
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    duh hata mimi sijaelewa, usikute ni viduku
     
  7. p

    pori Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    advance party ni wale wanaotangulia kwenye nchi husika kuweka mambo sawa. pia kuna wanaobakia nyuma kwa siku kadhaa ili ku-clear madeni yote. kwenye orodha nilimsahau mwandishi wa rais pamoja na premi kibanga. kazi kwetu watanzania. jtatu anakwenda kumzika bingu wa mutharika
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu aingie madarakani Kikwete hufanya siri wale anaowasiliana nao kutokanana ukaribu wao kwake.Kimsingi ni rais wa ajabu ambaye anaficha waliomo kwenye ujumbe anaoandamana nao.
     
  9. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wasafisha njia kabla hajawasili sehemu husika.
     
  10. I

    Irizar JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crazyyyyyyyyyyyyy!!!!!
     
  11. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Profesa Majimarefu yumo?
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo lazima kuna ufisadi....
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shamba la bibi.
     
Loading...