Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yakub, Mar 6, 2011.

  1. yakub

    yakub Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wanajamii naombeni mnishauri kuhusu dish bora ya kununua.jana nilienda mjini na kukuta kuna aina nyingi za madish,bei tofauti na hata size nazo ni tofauti so ckujua nifanyeje.kwa hiyo wanajamii naombeni ushauri kuhusu ninunue dish gani ambayo nitapata chanel nyingi na nzuri.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mpango mzima DStv, tena ile ya dola mia na kumi sijui... Michaneli kedekede!
     
Loading...