Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wenu tafadhali; huwa kuna kipindi napoteza msisimko

Discussion in 'JF Doctor' started by Uncle Jei Jei, Jun 24, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Habari wa ndugu! Ki ufupi bado sijaoa,nipo kwenye process! Kutokana na hali hii, huwa naweza kukaa mda mrefu (even a month) bila kushiriki tendo! Katika kipindi hiki, huwa kuna wakati nakuwa na msisimko mkali na huwa uume unasimama imara tena mara kwa mara hasa usiku! Kinacho nitatiza, ni kwamba ikitokea kwa kipindi hicho cha "high sensitivity" sijashiriki tendo, basi kipindi kinachofuata huwa mpaka najishtukia. Yaani inapotokea nimepata hisia za mapenzi, uume husimama kiulegevu sana kiasi kwamba hata nikipata mwanamke, siwezi kufanya tendo kikamilifu! Niko njia panda hasa nikizingatia kuwa nilipokuwa shule, nilishiriki punyeto kwa mda mrefu kidogo! Je, ni hali ya kawaida ya mwili au kuna tatizo!? Msaada wenu tafadhali!
     
  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,051
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hahaha, Pole ndugu yangu. Usiwe na wasiwasi ni mambo ya kawaida kwa wanaume itachukua mda kidogo kurudi ktk hali yako ya kawaida, Punguza "kutetemeka" (besheni) na kama una demu wako usione aibu kumwambia tatizo lako ,hio itaku-boost confidence yako,


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Uncle Jei Jei kumbe unazini wakati tayari una mchumba. kweli miye sijaipenda rafiki nkwambbie. ok sidhani kama ni ugonjwa manake inaonekana bado libido ipo. pia usihamalike sana ukashindwa kazi just relax rafiki.

    hivi kumbe puyeto imetumiwa sana na wavulana mmh......sikujua aisee lol! ngoja nianze kuchunguza vidume vyangu huku shule na hivi ni vya boarding nitajua hali ikoje.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. G

    GTesha JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uhanithi on the way teh teh teh
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Toa hofu ww uko sawa ni suala la muda ukiwa nae utakuwa poa.
     
  6. talentbrain

    talentbrain JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 844
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Unakosa confidence tu. Na hiyo imekuathiri.
     
  7. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Nashukuru kwa mlionitia moyo! Lakin nashindwa kuelewa, je ni body mechanism, au kuna upungufu wa homone zozote!?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We GTesha acha kumtisha mwenzio bana khaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Mkuu gfsonwin umemjibu vizuri sana ana haraka ya nini wakati bado hajaowa? sasa wewe Mwalimu utaweza kuwachunguza Wanafunzi wako wanapiga Punyeto?

    Mkuu ngoja Uowe ndio uje utuambie kuwa Jogoo wako hawiki tutajuwa Dawa gani tukupe kwa hivi sasa achana na kupiga Punyeto ukipiga punyeto itakuathiri wakati wa kuowa utashindwa kumfikisha mke wako kileleni kuwa muangalifu kwa hivi saa huna matatizo kama alivyosema mkuu gfsonwin jaribu kupumzika Mkuu Uncle Jei Jei Mkuu sweetlady nimesha mjibu na mkuu gfsonwin amesha mjibu
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya daktari wetu wa jf .....hapa nadhani Uncle Jei Jei atakuwa amekueleweni vema!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu unafikiri miye litanipa shida nikitaka? hawa makaka wadogo hawa miye huwa nawaitaga wanangu na kuna wengine is like nimewazaa tu manake ningeanza mchezo wa matusi mapema ningekuwa na watoto wa umri wao so hawanipi shida hata kidogo ili kujua kama wanapiga punyeto au la.

    nashukuru sana kwa kumuelewesha Uncle Jei Jei.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...