Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa maombezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kichakorojack, Oct 23, 2012.

  1. k

    kichakorojack Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari za muda huu wapendwa. Naombeni msaada wenu, nimesikia kwamba kanisa la nabii florah linapatikana mbezi beach, ni sehemu gani hapo mbezi beach? Then if kuna mtu anayemjua mchungaji/mtumishi wa mungu ambaye anaona ni nabii wa kweli maana siku hizi wengine wa kweli wengine wa uongo, kuna mtu anashida sana anahitaji maombezi. Asanteni kwa msaada wenu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    aanze kujiombea mwenyewe huyo mtu, ndio atafute msaada kwa wengine.

    Nguvu za uponyaji tumepewa equal waamini wote, ni kuamua tu kuzitumia.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acheni utapeli na kutangaza biashara yenu kijanja. We sema wewe ndiyo huyo Florah mwenyewe. Kwanza unaombea umekufa au unajichulia. Mijitu mingine inatia kinyaa. Kwanini uombewe kana kwamba wewe ni kichaa au maiti. Jiombee mwenyewe acha ushirikina. Huyo Florah naye ni tapeli kama akina Rwakatare. Kama unajua wapo waongo huyo Florah wako ambaye hujui hata kanisa au duka lake la uroho mtakakitu lilipo unamwaamini vipi kama siyo ujinga na utoto wa kudhani wote ni wajinga na majuha wenzio? Kongosho mwana umesema vyema. Huyu Kichakorojack ahitaji kuombewa bali kuambiwa---- ujinga huo.
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mgonjwa wako inabidi hawe na Imani au asimamie Imani yako,piaunaweza kwenda sehemu yoyote watakusaidia kuna Dpc kindondoni,TAG Kinondoni,Makanisa yote TAG,EAGT,FPCT na mengineyo yote ya kipentecost, yanafanya huduma hizo.

    Ubarikiwe.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha, Father of All, hata bible imeandika. Wataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya. Wakati mwingine mtu wala hahitaji maombi, zaidi anahitaji counselling.
    I have my reservations kuhusu nabii flora and some famous pastors though, maana focus ni juu yao na sio Bwana mtoa uzima. Maombezi hayapashwi.kuwa kama uganga wa kienyeji, kuwa asipokuwepo mwenyewe hayafanyiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    +255713299221 au +255757600792 utafundishwa namna ya kufunga na kuomba. Neno lasema 'tamshinda shetani kwa damu ya mwana kondoo'
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    King'asti mwanangu umenena ambayo nilitaka kuongezea lakini nikasita. Hao wanaoitwa famous pastors ni famous money makers who can sell even indulgence as it once happened in the Roman Church. These are the John Tetzel of today who can do anything to get the monies. Huyo anayetaka kuombewa narudia anahitaji kuambiwa kuwa ni mshirikina na mjinga wa kawaida ataibiwa bure.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kha watu wanavyo support mambo ya ngono nao wamo katika mambo ya mombezi na damu ya mwanakondoo...kweli wasanii wapo wengi
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukitokea mjini kama unaenda banana, kuna matuta kabla kidogo ya kufika kituo cha daladala cha banana, kwenye hayo matuta anagalia upande wako wa kulia opposite na gate la shule ya minazi mirefu(?) kuna kanisa la Winners Chapel International. Utapata huduma hapo. Ila jaribu kwenda siku za kazi kuanzia kama saa tatu asubuhi, maana j'pili na siku za ibada wenye kuhitaji counselling na maombi wanakuwa wengi mno na muda ni mfupi. Cheers!!!
     
  10. k

    kichakorojack Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nakushukuru sana, nawe pia ubarikiwe
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani wewe acha tu

    ila ukikuana na mhubiri wa kweli anakuambia, kila mtu chanzo cha tatizo lake huwa analijua.

    Mimi nialike tu kukusaidia kuomba, lakini ni jukumu lako kujiombea maana tumepewa nguvu sawa wote.

    Alichosema ni hiki, watu wanakimbilia kuombewa wakati hata Mungu wanayemuomba hawamjui ni Mungu yupi.

    Akawa anasema, Mungu wangu si lazima awe wako, japo wote tunatumia bibilia moja.

    Cha kwanza, jua unamtumikia Mungu gani, ndio uombe, na uwaalike wengine waombe pamoja nawe.

    Mtu anaenda kuombewa, kumbe tatizo lake liko kwenye ukoo, mchungaji atakusaidia nini??

    Au mtu anaombewa maisha yaboreke, wakati ni mvivu au mfujaji wa mali?

    Mtu ananeda aombewe ana mapepo wakati kutwa kucha kwa waganga? Na labda keshafunga nao agano?

    Akawa anasema, mtu na ajiombee mwenyewe tu, wengine watamsaidia lakini hawawezi ondoa tatizo lake.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ushawahi kujifungia ukaombaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kabla ya kwenda kwa muombezi?
    wachungaji wenyewe wa siku hizi hawa mmmmh kuwa makini
     
  13. s

    soledad Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Are u a born again christian? tafuta kanisa uokoke then ufundishwe jinsi ya kuishi ktk imani na namna ya kushinda nguvu za giza ktk maisha yako , acha kukimbilia hao manabii wapya wa siku hizi wengine wanatumia nguvu nyingine japokuwa wanmtaja yesu be careful utavamiwa na roho nyingine.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa kabla hajaenda kuombewa awe na imani na alijue neno akilijua neno alisimamie aombe kwa bidii akikiri uponyaji na kila mara amkumbushe Mungu kwa kinywa chake kwamba anahitaji uponyaji atapona tu, akienda huko atapona kwa muda tu lakini baadae hali itamrudia maana atajisahau.
     
  15. S

    Starn JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nisaidie nabii wa mwisho kutumwana na Mungu hapa duniani alikuwa ni Muhammad, baada ya hapo Mungu hajatuma tena nabii. kasome vitabu utajua manabii wangi
     
Loading...